Tony Gwanco
JF-Expert Member
- Jan 22, 2013
- 5,913
- 1,218
Mh!
Hope ni ZITTO au SHIBUDA.
Maana inaweza ikawa ni Ahueni kubwa sana kwa CHADEMA na Mapambano ya kumuondoa mkoloni mweusi kiujumla.
kwanini?. hao mkuu
Mh!
Hope ni ZITTO au SHIBUDA.
Maana inaweza ikawa ni Ahueni kubwa sana kwa CHADEMA na Mapambano ya kumuondoa mkoloni mweusi kiujumla.
Vp kesho lumumba hakufunguliwa mshaenda kuchukua buku7 zenu.mkumbushe SUMU ZE MACOPOLO GONGOLAMBOTO au atawarushia kwenye M-pesa kama kawaida yenu
She - budder
kwanini?. hao mkuu
Mbunge mmoja jina linahifadhiwa kwa sababu za Usalama wake kupitia CHADEMA kesho anatarajiwa Kurudi CCM. Mbunge huyo amesoma amechukua uamuzi huo ili kuondoka na na ujinga unaofanywa na wabunge wenzake wa CHADEMA Bungeni.
unafikiri kwa kuwa nyie mnalipwa kwa post basi ni kila mtu?
unafikiri kwa kuwa nyie mnalipwa kwa post basi ni kila mtu?
Watu wazima wanavaa suti kali halafu wanaenda kufanya vurugu bungeni huku wanaangaliwa na dunia nzima? Aibu gani hii
Vitoto vya Nchemba vinahangaika mpaka basi, ni kwasababu bila kuhusisha CHADEMA kwenye thread zenu mnajua hazichangiwi maana hamna jipya bila propaganda za kitoto...!
unafikiri kwa kuwa nyie mnalipwa kwa post basi ni kila mtu?
umenena mkuu hawa jamaa wanawaza malipo tu ndio tatizo lao
Kuna kadi zenu Loliondo mkazichukue au tuzichome moto....?
Hivi uko upande gani?nasoma sana post zako,kiasi unanichanganya kama kinyonga vile.
Mbunge mmoja jina linahifadhiwa kwa sababu za Usalama wake kupitia CHADEMA kesho anatarajiwa Kurudi CCM. Mbunge huyo amesoma amechukua uamuzi huo ili kuondoka na na ujinga unaofanywa na wabunge wenzake wa CHADEMA Bungeni.
Hivi Zitto yupo? Mbona simsikii bungeni zaidi ya kumuona kwenye kigoda na kongamano la elimu Nkrumah Udsm?
Mbona wapo wabunge wengi tu wa chadema wanaomba krudi nyumbani ccm, sema chama kinawachunguza kwanza.