Mbunge wa CCM mbaroni | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge wa CCM mbaroni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nngu007, Oct 8, 2011.

  1. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #1
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: contentheading"][/TD]
    [TD="class: buttonheading, width: 100%, align: right"] [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="class: contentpaneopen"]
    [TR]
    [TD="class: createdate"]Friday, 07 October 2011 19:43[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Mwandishi Wetu
    MBUNGE wa Mbarali (CCM), Modestus Kilufi amekamatwa na polisi kwa tuhuma za kumtishia maisha mtendaji wa kata moja katika jimbo lake.Akizungumza kwa simu jana akiwa chini ya ulinzi wa polisi, mbunge huyo alisema alikamatwa akiwa jimboni kwake Mbarali na kusafirishwa hadi Kituo Kikuu cha Polisi Mbeya Mjini.

    “Nimekamatwa na polisi. Wamekuja polisi wengi wakiwa na silaha na gari. Nilikuwa Mbarali na sasa wananipeleka Mbeya Mjini,” alisema Kilufi na kuongeza:

    “Nimewauliza tatizo ni nini wakasema eti nimemtishia Ofisa Mtendaji wa Kata na nilipowauliza kwa nini hawakunipigia simu kwamba nahitajika kituoni hawakutaka kunisikiliza,” alisema.

    Alisema anashangaa polisi hao kutompigia simu na kumweleza kuwa anatafutwa ili afike mwenyewe kwa kuwa yeye ni kiongozi na badala yake kwenda kumkamata Mbarali ili wampeleke Mbeya Mjini.

    “Hayo ndiyo yamenikuta. Huyo mtu wanayesema nimemtishia maisha sijawahi hata kukutana naye tangu nimetoka bungeni, kwa sasa tupo maeneo ya Uyole ndiyo tunaelekea Mbeya Mjini, wako askari kama wanne, watano hivi, ngoja tukasikie kitakachotokea huko,” alisema mbunge huyo jana saa 11.45 jioni kupitia simu yake ya mkononi.

    Kaimu Kamanda wa Polisi Mkoa wa Mbeya, Anaclet Malindisa alithibitisha kukamatwa kwa mbunge huyo. Hata hivyo, alisema ni mapema kueleza sababu za kukamatwa kwake hadi hapo mawasiliano yatakapofanyika.

    [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 764
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Jeshi la police si lina kampeni ya UTII WA SHERIA BILA KUSURUTISHWA inakuaje wanamkamata mbunge kama jambazi,ila jamaa fikira zake police wapo kwa ajiri ya upinzani atiwe abadu kidogo
     
  3. undugukazi

    undugukazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 8, 2011
    Joined: Sep 15, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Sasa mmeamini tanzania kuna serikali isiyoangalia vyama kila raia ana haki ya kushtakiwa bila kujali chama...big up sana kwa hili
     
  4. HT

    HT JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2011
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    you look young!
     
  5. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,625
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Nadhani huyo atakuwa na beef na RPC au ukifuatilia vizuri kuna mkono wa mtu mkubwa wananyang'anyana wanawake. Ebu ngoja tuje tusikie stori kamili kama hawakuamua kuyamaliza kimya kimya nje ya vyombo vya habari.
    Tafadhali wenzetu wa media msiache kutuletea stori hii hadi mwisho wake.
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    Oct 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,252
    Likes Received: 15,070
    Trophy Points: 280
    Mbeya huwa hawatishii maisha, wanaua kweli. Ukisikie "tumugoje, tumuleshe?" ujue tayari wewe lako ni kaburi
     
  7. R

    Ruhita Jr Member

    #7
    Oct 8, 2011
    Joined: Aug 23, 2011
    Messages: 41
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hakuna 'lolote' ni majungu tu.
     
  8. king'amuzi

    king'amuzi JF-Expert Member

    #8
    Oct 8, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 612
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    pole ndo wanaanza kukutoa kafara hivyo!
     
  9. Bukanga

    Bukanga JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2011
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 2,863
    Likes Received: 713
    Trophy Points: 280
    propaganda za gazeti la Uhuru- Yellow Press lol:tongue:
     
Loading...