Mbunge Njombe kukosa kura kisa kasema "Mmepanua wakinga tumeingiza" | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge Njombe kukosa kura kisa kasema "Mmepanua wakinga tumeingiza"

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by palalisote, Sep 14, 2010.

  1. palalisote

    palalisote JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 4, 2010
    Messages: 8,353
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Mgombea wa ubunge kupitia CCM njombe kaskazini Jah people ambaye elimu yake ya ni darasa la PILI SIYO LA SABA kama yeye alivyo jinadi amewakera wabena wa njombe na hivyo kudiriki kusema kura zao zote wanampa Alatanga Nyagawa wa CHADEMA. Yule jamma ni mkinga na ujuavyo wengi wa wakazi wa jimbo hilo ni wabena eti ana waambia wabena MMEPANUA WAKINGA TUMEINGIZA.
     
  2. K

    Keil JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Title: Anna Makinda alitoa rushwa ya shilingi milioni 50 ili apite bila kupingwa.

    Mada: Jah People amewatukana wabena

    Mbona unani-mix ndugu yangu? Rekebisha basi au omba msaada wa Mod.
     
  3. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mbona kichwa cha habari na habari havioani?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,233
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    XXX-rated thread!
    I never comment on porno!
     
  5. Andrew Kellei

    Andrew Kellei JF Gold Member

    #5
    Sep 14, 2010
    Joined: Sep 11, 2009
    Messages: 346
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Naitaka hiyo habari ya rushwa aliyotoa Anna Makinda.Tuchanganulie hizo habari zote mbili maana unatuacha hewani.
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    ?????????
     
  7. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2010
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,708
    Likes Received: 98
    Trophy Points: 145
    Sijui MOD aazishe tution kwa hawa ndugu zetu ili wajue jinsi ya kuandika na kutuma post zao
     
  8. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2010
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,720
    Likes Received: 340
    Trophy Points: 180
    Kwahiyo jamaa anajipa maujiko amepiga hadi seven?
    Ila sisiemu kweli chama cha mafisadi. Yaani wanasimammisha m2 wa class 7 kisa ana Pesa.
    Haya sasa angalia kauli anazotoa Jukwaani!!!
    Kauli kama hizi zinatolewa na wale wabeba zege ambao hawajawahi kuona kona nne za darasa.
    mwaka huu kazi Hipo!
     
  9. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,581
    Likes Received: 136
    Trophy Points: 160
    Yule mgombea mwenza wa Santuri kaishia darasa la ngapi vile?
     
  10. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Bora ya yule huyu hata la darasa la pili hakumaliza kwa maana hiyo kaishia darasa la kwanza.
     
  11. m

    mtiwadawa Member

    #11
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 27, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aah ndugu yangu,mbona unatuchosha kwa kuuliza majibu!!?
    Yupi kwanza,yule mgombea mwenza wa Dr.Slaa?,si darasa la saba na mkondo ni B.
    au unataka kujua somo la Hisabati alipata nini?
     
  12. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 9,113
    Likes Received: 1,161
    Trophy Points: 280

    Hakuna haja ya tuisheni kwa sababu kila kitu kimeandikwa pale kwenye ukaribisho, ni kuzingatia maadili tu
     
  13. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,145
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naomba msaada kutoka kwa wajuvi wa lugha.
    Huyu mgombea alimaaninisha - Mmepanua midomo tunawaingizia chakula mle au mmeshindwa kugombea mnaostahili kwa hiyo tumeingiza vilaza kama Jah People au imekaa vipi hii?
    Au jamaa kaoa Wabena nini?
     
  14. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2010
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,803
    Likes Received: 777
    Trophy Points: 280
    acheni matusi kama huyo mgombea wa njombe.
     
  15. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Si mgombea wa Njombe ni Njombe Kaskazini.

    Kuhusu matusi ni kawaida ya mtu aliyejikinai ama mwenye kiburi ama aliyejaa dharau huwa anayatoa tu (directlt au indirectly)
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,982
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Mkuu vp Alatanga atachukua kweli?
    Lakini naona Jah pipo anakubalika kwa pale M.K.B sasa kama ameanza matusi sijui kama atapita.
     
  17. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #17
    Sep 14, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,600
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    Sio wakinga tu, kwa jinsi CCM wanavyo tufanya wajinga ni kwamba kila mwaka wa uchaguzi, "WATANZANIA TUNACHA WAZI AU KUPANUA, NA CCM WANAINGIZA"
     
  18. N-handsome

    N-handsome JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2010
    Joined: Jan 23, 2008
    Messages: 2,297
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    :confused2:
     
  19. PayGod

    PayGod JF-Expert Member

    #19
    Sep 14, 2010
    Joined: Mar 4, 2008
    Messages: 1,255
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    So what?
     
Loading...