Mbunge mteule CCM Shinyanga alindwa na Polisi

  • Thread starter Lucchese DeCavalcante
  • Start date

Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Ana kweli madaraka yana gharama zake, mbunge mteule wa CCM jimbo Shinyanga mjini akiyepita kimazabe analindwa na ulinzi mkali wa polisi sasa sijui watamlinda mpaka lini na watawalinda wengi sana kama yule wa Tarime...
 
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Messages
4,012
Likes
100
Points
160
Dingswayo

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined May 26, 2009
4,012 100 160
Naona sasa wabadilishe yale maneno yanayoambatana na nembo ya polisi kutoka 'Usalama wa Raia' na kusomeka 'Usalama wa Wabunge':doh:
 
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2010
Messages
3,155
Likes
697
Points
280
Lu-ma-ga

Lu-ma-ga

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2010
3,155 697 280
Yule atavuna alichokipanda alifikiri JK na Ridhiwani atakuwepo maisha shy town.Yule atakiona cha moto amedhurumu haki ya watu awaulize vikongwa wa huko ndiyo atajua adha ya kula cha mtu.
 
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined
Jan 10, 2009
Messages
5,473
Likes
68
Points
145
Lucchese DeCavalcante

Lucchese DeCavalcante

JF-Expert Member
Joined Jan 10, 2009
5,473 68 145
Atajutaaa kuwafahamu ndugu zangu wasukuma wa pale SHY kazi anayo NEC wajiandae kuitisha uchaguzi mdogo
 
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2008
Messages
1,227
Likes
141
Points
160
J

Jibaba Bonge

JF-Expert Member
Joined May 6, 2008
1,227 141 160
Hivi kama alishinda kwa halali si ina maana anao watu wengi wanaomuunga mkono? Aliyechaguliwa kihalali na wapiga kura hulindwa na kupendwa kwake na waliompa kura sasa yeye waliompa kura wako wapi mpaka alindwe na polisi?
 
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined
Aug 4, 2009
Messages
548
Likes
5
Points
35
SHUPAZA

SHUPAZA

JF-Expert Member
Joined Aug 4, 2009
548 5 35
Eeee amekoma tena kama mnaweza polisi msimlinde huyo mchakachuaji
mkubwa .
 
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2008
Messages
2,865
Likes
32
Points
0
Gosbertgoodluck

Gosbertgoodluck

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2008
2,865 32 0
labda aendelee kulindwa hivyo hivyo, vinginevyo vijana watamshukia kama eagle anavyoweza kushuka ardhini ghafla na kuchukua mawindo yake. Gharama ya kuchakachua tayari ameanza kuilipa. atakiona cha mtema kuni.
 
Pena

Pena

Member
Joined
Oct 30, 2010
Messages
34
Likes
0
Points
13
Pena

Pena

Member
Joined Oct 30, 2010
34 0 13
na analindwa na polisi wakutoka nje ya Shinyanga. CCM Inadai polisi wa hapa shinyanga ni wamekisaliti chama, wanataka wachukuliwe hatua kali.
 
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2010
Messages
1,209
Likes
4
Points
135
Avanti

Avanti

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2010
1,209 4 135
na analindwa na polisi wakutoka nje ya Shinyanga. CCM Inadai polisi wa hapa shinyanga ni wamekisaliti chama, wanataka wachukuliwe hatua kali.
Haya bwana! Ingawa naamini hujui ulisemalo!
 
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined
Sep 6, 2010
Messages
401
Likes
3
Points
35
K

King kingo

JF-Expert Member
Joined Sep 6, 2010
401 3 35
Uchaguzai wa mwaka huu vituko vitupu
 

Forum statistics

Threads 1,238,390
Members 475,954
Posts 29,318,999