Mbunge Catherine Magige yuko maji ya shingo uchaguzi UWT Arusha

Mbunge Catherine Magige yuko maji ya shingo uchaguzi UWT Arusha

Punguza wivu, viti maalum hawana kazi bungeni wengi ni kazi ya kugonga meza na kuitikia ndioooooo tu, sasa ni bora watoto wakare kama Catherine ndio wapewe nafasi hizi ili kuupamba mji wa dodoma.

Kamji kalipendeza haswa alipoingia yeye na Vicky Kamata, tulibung'aa tulipoona chain za Gold miguuni hasa kwa waheshimiwa vipusa hawa, ikilinganishwa na wengine waliotoka mahali kwungune kiitikadi
 
Huyu Catherine alikuwa mwanafunzi wangu Enzi hizo pale Arusha Meru secondary, Pia ni mtoto wa Mwalimu Valentine Magige.
Ni kweli Mama yake ni Mwalimu, lakini ninayemfahamu ni huyu wa Shule ya msingi Uhuru hapa Dodoma
Huyu Mwl wakati anamaliza JKT makutupora alikuwa na kanali Mjengwa ndipo wakapata mtoto wa kwanza
huyu Cathy Baba yake ni mtu wa Musoma
na kwa kisiasa Cathy ni mpiganaji nina uhakika km akikosa hapo arusha basi atakitafuta kitu hicho huku Dodoma kupitia Viti maalumu Kapu UWT Taufa
 
Back
Top Bottom