Mbunge Catherine Magige mbadala wa Lema jimbo la Arusha!

Mbunge Catherine Magige mbadala wa Lema jimbo la Arusha!

Sasa kama wachaga mnashabikia ukabila utegemee mchaga Kiwia apate
Kwa hiyo akili yako imekuaminisha mimi ni mchaga!!!
Watu kama wewe ndiyo mtaji wa CCM. I feel sorry for you.
 
Mtoa mada nikueleze tu, nilikua Arusha wiki hii yote kule usiongee kabisaa wakitaka huyo mama ashinde nadhani wafanye kama kinondoni, sijapita kijiwe chochote nikakuta Gambo na kruu yake wanapendwa mahali hadi kwenye daladala na hawaogopi kusema wan hasira sana wale watu
 
Kwani kupata ubunge ARUSHA ni kama kuvua chupi???? Kama mnataka kumlia pesa yake kama mlivyomfilisi Batilda Sawa .... tena batilda msomi na kweli mwana Arusha kakulia daraja mbili hakupata tena na pesa alikuwa nayo huwezi kumlinganisha na mdangaji
Huyo Mkuu wa Mkoa sijui nani kuwa na hilo banda lake la mbuzi hapo Muriet naye anataka kusema Ana nyumba ? Ndio Kaishi ARUSHA toka anasoma hapo ACCOUNTANCY Lakini ubunge hapana
Kwani Ilala anakimbia nani na Zungu huenda asihombeee na anajinasibu yeye mtoto wa mama muuza uji kariakoo na chapati anajua kula aende Ilala au kwao Kigoma ushauri tu
No, hakuanza kuishi hapo akiwa AIA, nakumbuka tukisoma tuition tukiwa advance miaka ya 2002/04, alikuwa akiishi Arusha,
 
Wanaarusha siyo misukule kama unavyofikirishwa na shetani.Hizo habari zako kawaeleze watoto au mashetani.
 
Huyu mbunge wa viti maalumu Catherine Magige CCM amekuwa msaada mkubwa sana wa kuwasemea wana A town katika kushughulika na kero zao. Ikumbukwe pia mbunge Lema amekuwa akijihusisha zaidi na mambo ya chama chake na hivyo kulisahau jimbo........Naomba niishie hapo!
Umesikika mkuu
 
Back
Top Bottom