Mbunge alipua bomu la machozi | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbunge alipua bomu la machozi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Najijua, Nov 22, 2011.

  1. Najijua

    Najijua JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,029
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mbunge wa bunge la korea kusini alipua bomu la machozi bungeni na kuwaliza wabunge wote!
    Amefanya hvyo kuonyesha hisia zake za kutokubali nchi yake kuingia mkataba wa kibiashara na Marekani.
     
  2. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,297
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    NImeiona iyo nkachoka naona huo ni uzalendo wa kupindukia.
    Si unajua USA huwa anafaidika kwa kwenda mbele wakati wengine mnaliwa
     
  3. Mwana Mpotevu

    Mwana Mpotevu Platinum Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 3,295
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Duh! Mie nimeingia haraka kusoma nikijua bomu hilo limelipuliwa ukumbi wa White House pale Dodoma ndani ya NEC, kumbe Korea??????
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Hii habari kuna mtu ameshaileta!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,508
    Likes Received: 2,249
    Trophy Points: 280
    Hizo ndo siasa sasa! Kuna haja ya kulipua la machozi kwenye bunge letu ili wabunge wa-feel wanachopata wananchi wao wakitimuliwa na dola!
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,015
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    maudhui nini kwetu
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,784
    Likes Received: 2,394
    Trophy Points: 280
    hao ndio wazalendo wa kweli sio wa ccm kazi yao kupiga meza
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 309
    Trophy Points: 180
    Huelewi eeh?
    Watu wengine nyie ni mpaka muonyeshwe picha!....Subiri!
     
  9. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,837
    Likes Received: 2,101
    Trophy Points: 280
    mutatis mutandis..................hii habari ipo humu tayari
     
  10. Mpui Lyazumbi

    Mpui Lyazumbi JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,853
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Jamaa machachari kwelikweli, nimemwona aisee.
     
  11. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    A very misleading thread. Kwa nini usiwe specific badala ya kuwafanya watu wawe na fikra kwamba ni jambo linalowahusu kumbe ni la huko nje. Hiyo ni tabia ya waandishi uchwara hasa wa magazeti ya udaku.
     
Loading...