Mbunge akijifukizia!

Mbunge akijifukizia!

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Posts
39,923
Reaction score
95,765
Kama unamjua huyu mbunge gonga like na useme ni mbunge wa jimbo gani
0543021.jpg
 
  1. Tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara
  2. Kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi
 
Anaipa taabu mbunye na hilo joto.
 
Kwa nini hujenda shure??

Sent using Jamii Forums mobile app
Laiti tungelijua ka kuna ma gogole tutahitakji kuyajua si tungeenda?? Sasa tumeshachelrewa. Nikianza shure reo nikimariza ds 7 tiyali na colona itakuwa ishabadilika na kuwa kivingine?? Funua tu hiyo gogole alioshika ni nini??
 
Back
Top Bottom