Fundisi Muhapa
JF-Expert Member
- Nov 25, 2013
- 4,422
- 2,115
Sio bahati mbaya. Hujui unachotaka kusema. Soma huko nlikokuambiaNimewahi kueleza humu kuwa mimi sio Msimbe:simujui na wala sifamiani naye.Kama ninakera basi ni Bahati mbaya hiyo.
Sio bahati mbaya. Hujui unachotaka kusema. Soma huko nlikokuambiaNimewahi kueleza humu kuwa mimi sio Msimbe:simujui na wala sifamiani naye.Kama ninakera basi ni Bahati mbaya hiyo.
akili za kuambiwa ongeza na zako, ulitaka daktari asemeje? uliza wanafamilia, ajali inafanya nyama za mgongo zibanduke mtu akilalaTaarifa ya daktari mliiskiliza au ushabiki tu??? Heche ni majeraha aliyopata kwenye ajali ya gari ndio yanamtesa ssa hyo sumu iliwekwa kwenye eneo la ajali ama????
Kwani hujui ajali inaweza kusababisha internal organ damage au ikatamper na mfumo wa mwili kma mishipa au tissues za mwili zinazoweza sababisha athari kma hizo nje ya mwili??? Au wwe umekaririshwa ngozi kupata shida ni mpaka kurogwa na kuwekewa sumu!!! Umesoma dematology??? Kaz kwelikweliakili za kuambiwa ongeza na zako, ulitaka daktari asemeje? uliza wanafamilia, ajali inafanya nyama za mgongo zibanduke mtu akilala
unatetea uozo, hii ndo sifa ya chadema, kupotosha, heche kapewa sumu. hacha mbembeKwani hujui ajali inaweza kusababisha internal organ damage au ikatamper na mfumo wa mwili kma mishipa au tissues za mwili zinazoweza sababisha athari kma hizo nje ya mwili??? Au wwe umekaririshwa ngozi kupata shida ni mpaka kurogwa na kuwekewa sumu!!! Umesoma dematology??? Kaz kwelikweli
Labda tusaidie tujue. Heche alikuwa na msimamo gani baada ya kile kilichoelezwa kama kubadili gia angani?!unatetea uozo, hii ndo sifa ya chadema, kupotosha, heche kapewa sumu. hacha mbembe
Heche na kaka yake heche pamoja na taarifa ya daktari inasema ni internal injurybza ajali ndio zimesababisha yye kuzidiwa kituko wwe uliye nyuma ya keyboard ambaye hta heche hujawahi kuona hayo majeraha yake unadai kuwa kawekewa sumu?? Does it make sense??? Base ya madai yako ni ipi??? Sumu aliwekewa kwenye ajali ya gari amaunatetea uozo, hii ndo sifa ya chadema, kupotosha, heche kapewa sumu. hacha mbembe
naisi mbowe au mlopokaji maarufu lissu anamajibu mazuri, wakishindwa nitafuteLabda tusaidie tujue. Heche alikuwa na msimamo gani baada ya kile kilichoelezwa kama kubadili gia angani?