Mbowe lazima aende akajibu shutuma inayomkabili

Mbowe lazima aende akajibu shutuma inayomkabili

Don san tan

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Posts
575
Reaction score
443
Chadema msituzingue! Mbowe lazima aende akajibu shutuma inayomkabili.

HIVI NYIE MLIPOTA JA MAFISADI MLITUMIA SHERIA GANI? TENA MLIMTAJA HADI RAIS WA NCHI WAKATI ULE MHE. KIKWETE!!!

NA RAIS MSTAAFU MHE. MKAPA!!! leo anatajwa Mbowe mnataka kuhamisha agenda na kuifanya ya Makonda peke yake!!

Kama mbowe msafi kwanini anakataa kwenda [HASHTAG]#kuhojiwa[/HASHTAG]!!? Mbona wasafi wameenda kuitikia wito!

Mbowe nenda karipoti Polisi ili tukuone usafi wako na huo Ukamanda! Hivi wewe Kamanda gani unaogopa wito!!!

Watanzania wenye akili na uchungu na nchi yetu tuko na Makonda katika hili. Kama alivyosema KAMANDA SIRO, ukiwa msafi hutachafuliwa! Utahojiwa na mwisho utarudi kwako!

[HASHTAG]#Unaogopa[/HASHTAG] kwa niniiiiii?????????? Lazima utakuwa unafichaaaaaa!!!!!!!
 
Haya anavuta bangi, na haendi sasa!
Mmemtuma makndy mnafikiri mtamweza, mlimletea zengwe mpaka kwenye nyanya na kabichi mkaona haitoshi now mnamfananisha na Akina tunda tehtehteh...

Sirro kasema asipoenda haina Shida wao watamfuata!
 
Kwani Mbowe anatuhumiwa kutumia bhange?

Wewe unadhani tuhuma zake ni kutumia Fanta orange?

Ndugu yangu una Mkosi sana!

Mwenykt wetu kwny orodha ya Wauza na Watumiaji Mihadarati Yupo

Mgombea wetu kwny orodha ya Mafisadi Pap nae yumo
Inahitaji ujasiri wa kiwango cha Lami kuendelea kuwa Mfuasi wa hizo Mtu mbili!
 
Mbowe amekataa wito wa Makonda na wala hajakataa wito wa kwenda kuhojiwa kama wengi wenu mnavyotaka kuwaaminisha watu ... Kumbuka kuwa Makonda hana mamlaka wala nguvu ya kumhoji au kumuita mtu yeyote katika kituo cha Polisi iwe kwa mema au mabaya kazi hiyo na mamlaka hiyo wamepewa Jeshi la Polisi..

Wasioijua sheria wanazidi kuangamia na kuonewa kutokana na kutokujua haki zao za kimsingi.
 
Chadema msituzingue! Mbowe lazima aende akajibu shutuma inayomkabili.

HIVI NYIE MLIPOTA JA MAFISADI MLITUMIA SHERIA GANI? TENA MLIMTAJA HADI RAIS WA NCHI WAKATI ULE MHE. KIKWETE!!!

NA RAIS MSTAAFU MHE. MKAPA!!! leo anatajwa Mbowe mnataka kuhamisha agenda na kuifanya ya Makonda peke yake!!

Kama mbowe msafi kwanini anakataa kwenda [HASHTAG]#kuhojiwa[/HASHTAG]!!? Mbona wasafi wameenda kuitikia wito!

Mbowe nenda karipoti Polisi ili tukuone usafi wako na huo Ukamanda! Hivi wewe Kamanda gani unaogopa wito!!!

Watanzania wenye akili na uchungu na nchi yetu tuko na Makonda katika hili. Kama alivyosema KAMANDA SIRO, ukiwa msafi hutachafuliwa! Utahojiwa na mwisho utarudi kwako!

[HASHTAG]#Unaogopa[/HASHTAG] kwa niniiiiii?????????? Lazima utakuwa unafichaaaaaa!!!!!!!
Wewe unafikiri kwa kutumia kitu gani?
 
Kwa hiyo Mwenykiti analipuliza ili awe Obama au Nyerere wa Awamu ya Sita?
Ndiyo maana nilitia shaka kama utanielewa. Au mfano mwingine. Bob Marley na Haile Selassie walivuta Bangi akaja Bush Mdogo na mkubwa wakalipuliza na wote waliwahi kuwa Marais wa Marekani. Sijui utanielewa?
 
Back
Top Bottom