Mbowe acha pupa, mambo ya chama hayaendi hivyo


H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Hivi karibuni tumesikia taarifa kutoka kwa mzee wa anga, bwana Mbowe, akiisifia rasimu ya katiba kuwa 'ipo poa' kwani imebeba mapendekezo mengi ya CHADEMA kama lile la serikali tatu.

Kauli hiyo ya mzee wa anga imezua kizungumkuti kwa watanzania wengi, kwani haijulikani kama kauli hiyo ni msimamo wa chama ama vipi.

Katika chimba chimba zangu, leo nimegundua kuwa, Dr Slaa kama katibu mkuu wa CHADEMA amewataka watanzania wawe na subira ili uongozi wa CHADEMA uweze kupitia kila kipengele katika rasimu hiyo ndipo itoe maoni.

Maelezo ya Dr Slaa kwa watanzania wenye kiu ya kusikia maoni ya CHADEMA kuhusu rasimu ya katiba ni haya hapa;

"Habari watanzania,

Nafahamu watanzania wengi wana hamu ya kusikia tamko la CHADEMA juu ya rasimu ya katiba mpya kwani CHADEMA ndio serikali yetu ya nguvu ya umma ambayo inasimamia uzalendo kwanza.

Uongozi wa CHADEMA utatoa maoni yake juu ya kupokea rasimu hii ili watanzania watambue na nguvu ya umma kupitia na kupitisha.

Ntapenda utulivu na kupitia kila vipengele vya rasimu ya katiba mpya kila mtanzania kufafanua vipengele mbalimbali. Mungu mkubwa kwa binadamu wake."


Source: Jukwaa la siasa, Facebook.

My take;

Kwa maelezo haya, mzee wa anga alikurupuka kutoa maoni yake kwa pupa wakati chama kama oganaizesheni hakijakaa na kuijadili rasimu hiyo. Je, ni vipi kama chama kikija na moni tofauti na yale aliyo yatoa Mbowe?

Mzee wa anga hemu uwe na subira na uzitambue 'protoko' za chama, kwani unapoongea wewe kama Mbowe ujue una wakilisha CHADEMA kwa nafasi yako ya uenyekiti wa chama hicho.

Mzee wa anga mambo ya chama hayaendi hivyo.
 
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2011
Messages
4,443
Likes
357
Points
180
Age
33
Radhia Sweety

Radhia Sweety

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2011
4,443 357 180
Alikuwa akitoa maoni yake binafsi. Haya sema lingine.
 
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined
Dec 25, 2010
Messages
3,846
Likes
57
Points
145
Z

zamlock

JF-Expert Member
Joined Dec 25, 2010
3,846 57 145
yale yalikuwa ni mawaze yake na maoni yake kama nape alivyo bainisha kwenye chama chake jana....kuwa yeye ndo msemaji wa chama basi hivyo hivyo atakavyo kuja msemaje wa chadema na atatoa tamko
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
mkuu kachukue buku7 zako twende zetu pale falcon tukanywe chai bana.........
 
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2009
Messages
15,615
Likes
6,130
Points
280
BONGOLALA

BONGOLALA

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2009
15,615 6,130 280
Nyie wenyewe mlikua mnauliza nini msimamo wa Mbowe sasa kasema,mnasema tena kakurupuka lipi jema kwako?Katiba ni ya nchi sii chama kila mtu yupo huru kutoa maoni yake
 
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
2,364
Likes
21
Points
135
masanjasb

masanjasb

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
2,364 21 135
Kama kinana alivyosema na domokaya akasema yale siyo maneno ya chama ni ya mtaani wakati yule ni boss wake,na mbowe nae kasema hayo maneno kama yeye na sio chama japo kamati kuu ya ccm ishakaa na kutoa tamko kuwa inapeleka rasimu hii kwa wanachama wake<wananchi> ili ikajadiliwe na hilo ndiyo tamko la kamati kuu ya ccm,so we keep on waiting kwa kamati ya chama pendwa ikiongozwa na wataalamu wa sheria nayo itakuja na tamko lake,subr yavuta kheri au sio Radhia sweety?
 
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2009
Messages
1,272
Likes
1
Points
0
S

Selungo

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2009
1,272 1 0
Hivi karibuni tumesikia taarifa kutoka kwa mzee wa anga, bwana Mbowe, akiisifia rasimu ya katiba kuwa 'ipo poa' kwani imebeba mapendekezo mengi ya CHADEMA kama lile la serikali tatu.

Kauli hiyo ya mzee wa anga imezua kizungumkuti kwa watanzania wengi, kwani haijulikani kama kauli hiyo ni msimamo wa chama ama vipi.

Katika chimba chimba zangu, leo nimegundua kuwa, Dr Slaa kama katibu mkuu wa CHADEMA amewataka watanzania wawe na subira ili uongozi wa CHADEMA uweze kupitia kila kipengele katika rasimu hiyo ndipo itoe maoni.

Maelezo ya Dr Slaa kwa watanzania wenye kiu ya kusikia maoni ya CHADEMA kuhusu rasimu ya katiba ni haya hapa;

"Habari watanzania,

Nafahamu watanzania wengi wana hamu ya kusikia tamko la CHADEMA juu ya rasimu ya katiba mpya kwani CHADEMA ndio serikali yetu ya nguvu ya umma ambayo inasimamia uzalendo kwanza.

Uongozi wa CHADEMA utatoa maoni yake juu ya kupokea rasimu hii ili watanzania watambue na nguvu ya umma kupitia na kupitisha.

Ntapenda utulivu na kupitia kila vipengele vya rasimu ya katiba mpya kila mtanzania kufafanua vipengele mbalimbali. Mungu mkubwa kwa binadamu wake."


Source: Jukwaa la siasa, Facebook.

My take;

Kwa maelezo haya, mzee wa anga alikurupuka kutoa maoni yake kwa pupa wakati chama kama oganaizesheni hakijakaa na kuijadili rasimu hiyo. Je, ni vipi kama chama kikija na moni tofauti na yale aliyo yatoa Mbowe?

Mzee wa anga hemu uwe na subira na uzitambue 'protoko' za chama, kwani unapoongea wewe kama Mbowe ujue una wakilisha CHADEMA kwa nafasi yako ya uenyekiti wa chama hicho.

Mzee wa anga mambo ya chama hayaendi hivyo.
Kumbe wewe ndio John Mnyika, eti? Yaonekana umegeuka kuwa msemaji wa CHADEMA! CHADEMA mtaipenda bure. Maana hamuishi kuihubiri kila mahali. Hata yasiyo wahusu mnadandia. Mbona huisemei CCM?
 
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2011
Messages
3,571
Likes
7
Points
0
Age
57
Kirode

Kirode

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2011
3,571 7 0
Hivi karibuni tumesikia taarifa kutoka kwa mzee wa anga, bwana Mbowe, akiisifia rasimu ya katiba kuwa 'ipo poa' kwani imebeba mapendekezo mengi ya CHADEMA kama lile la serikali tatu.

Kauli hiyo ya mzee wa anga imezua kizungumkuti kwa watanzania wengi, kwani haijulikani kama kauli hiyo ni msimamo wa chama ama vipi.

Katika chimba chimba zangu, leo nimegundua kuwa, Dr Slaa kama katibu mkuu wa CHADEMA amewataka watanzania wawe na subira ili uongozi wa CHADEMA uweze kupitia kila kipengele katika rasimu hiyo ndipo itoe maoni.

Maelezo ya Dr Slaa kwa watanzania wenye kiu ya kusikia maoni ya CHADEMA kuhusu rasimu ya katiba ni haya hapa;

"Habari watanzania,

Nafahamu watanzania wengi wana hamu ya kusikia tamko la CHADEMA juu ya rasimu ya katiba mpya kwani CHADEMA ndio serikali yetu ya nguvu ya umma ambayo inasimamia uzalendo kwanza.

Uongozi wa CHADEMA utatoa maoni yake juu ya kupokea rasimu hii ili watanzania watambue na nguvu ya umma kupitia na kupitisha.

Ntapenda utulivu na kupitia kila vipengele vya rasimu ya katiba mpya kila mtanzania kufafanua vipengele mbalimbali. Mungu mkubwa kwa binadamu wake."


Source: Jukwaa la siasa, Facebook.

My take;

Kwa maelezo haya, mzee wa anga alikurupuka kutoa maoni yake kwa pupa wakati chama kama oganaizesheni hakijakaa na kuijadili rasimu hiyo. Je, ni vipi kama chama kikija na moni tofauti na yale aliyo yatoa Mbowe?

Mzee wa anga hemu uwe na subira na uzitambue 'protoko' za chama, kwani unapoongea wewe kama Mbowe ujue una wakilisha CHADEMA kwa nafasi yako ya uenyekiti wa chama hicho.

Mzee wa anga mambo ya chama hayaendi hivyo.
fsmilia ya panya....
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
39,256
Likes
20,384
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
39,256 20,384 280
Nina uhakika wa 100% hujasikia maoni ya Lipumba na Seif Sharrif Hamad yanavyopingana, lakini si maoni ya CUF.
 
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined
Aug 23, 2012
Messages
4,586
Likes
46
Points
145
Chris Lukosi

Chris Lukosi

Tanzanite Member
Joined Aug 23, 2012
4,586 46 145
Akili ndogo kuongoza akili kubwa
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Nina uhakika wa 100% hujasikia maoni ya Lipumba na Seif Sharrif Hamad yanavyopingana, lakini si maoni ya CUF.
CUF na CHADEMA kipi chama bora kwenye nyanja ya kiuongozi na kimfumo?
 
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined
Sep 18, 2011
Messages
6,946
Likes
818
Points
280
H

HAMY-D

JF-Expert Member
Joined Sep 18, 2011
6,946 818 280
Akili ndogo kuongoza akili kubwa
Kwa hali hii ya akili ndogo ya Mbowe, angepewa mtu ambae angepaswa aambatane nae kila kona ili awe ana muelekeza yapi ya kusema na yapi ya kuyanyamazia.

Hii ndio njia ya pekee kwa CHADEMA kuficha aibu ya mwenyekiti wao kufuatia kauli zake.
 
P

profeas mbiti

Member
Joined
Jul 28, 2011
Messages
39
Likes
0
Points
13
P

profeas mbiti

Member
Joined Jul 28, 2011
39 0 13
katiba c ya mbowe wala chadema ni mali ya wtz wote,yeye anaona hivo ni maoni yake.
 
Nyando

Nyando

JF-Expert Member
Joined
Jan 30, 2013
Messages
411
Likes
54
Points
45
Nyando

Nyando

JF-Expert Member
Joined Jan 30, 2013
411 54 45
HAMY- D
Acha masihara toa maoni yako kuhusu thread iliyopo mezani, kutotulia kwa huyo Radhia hapa kunatoka wapi?
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Kila mtu ana maoni yake, ndiyomaana kila kiongozi anatofautiana na mwenzake
 
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
2,619
Likes
310
Points
180
Tumaini Makene

Tumaini Makene

Verified Member
Joined Jan 6, 2012
2,619 310 180
Akili ndogo kuongoza akili kubwa
Usivyokuwa na kumbukumbu leo umejikuta unameza ambacho umekuwa 'ukikitema' kila siku. Indirectly, giving salute to Rev. Peter Msigwa.

Indirectly, umekubali kuwa CCM na viongozi wa sampuli yake kuendelea kuwa madarakani ni akili ndogo kuongoza akili kubwa. Mambo hayaendi.

Asante kwa kukubaliana na Msigwa na wanaCHADEMA ambao wamekuwa wakitumia reference hiyo kuonesha namna CCM ilivyochakari.
 
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2012
Messages
1,448
Likes
54
Points
145
Lekakui

Lekakui

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2012
1,448 54 145
Wewe hauna deal ongelea mambo ya CCM achana na CDM kaka unapoteza muda wako bure
 

Forum statistics

Threads 1,274,855
Members 490,833
Posts 30,526,049