Mbongo utamjua tu

Hapo umenena, na.1 si sana kivile maana tunapendaga nasi tuonekane tunafit kwenye hizo hotel ila na. 2 na 3, swadakta kwa siye wabongo.
 
duh! someone has made my day....yaani hayo yote mule mule...dah! nitaanza kubadilika kumbe huwa tunachunguzwa na weng...lol
 

Mmmh ni shida
 
Dul.Nilikuwa najisikia vibaya nikapata wazo la kupitia jf nikumbana na hii.Mbavu sina.
 

Hapo yaani mi mbongo to the core. Point zote zanihusu.
 
Jamani hiyo namba mbili ni wengi tu tuko hivyo hata wasio wabongo
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…