Mbona sioni impact ya safari ya Mwinyi Ikulu, au alienda kupongeza tu?


Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Messages
8,791
Likes
15,200
Points
280
Age
35
Nichumu Nibebike

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined Aug 28, 2016
8,791 15,200 280
Niliposikia kuwa mzee wa rukhsa amezuru Magogoni, nilipata faraja kuwa huenda sasa mambo yakarudi kuwa 'kama zamani'.

Nilitegemea kuanzaia hapo Safari za nje kwa watumishi wa umma rukhsaaa, nilitegemea kuwa mikutano, semina na warsha kufanyikia kwenye hoteli binafsi, rukhsaaa, nilitegemea ajira mpya, rukhsaa nilitegemea mikutano ya vyama vya siasa rukhsaaaa, yani nilijua kuwa baada ya Mwinyi kutembelea Ikulu, 'hatimaye wokovu ungerejea nyumbani mwa Zakayo', but naona kimyaaaa.

Au mzee alienda tu kupongezaaa?
 
isotaaaa

isotaaaa

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2016
Messages
1,516
Likes
596
Points
280
Age
49
isotaaaa

isotaaaa

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2016
1,516 596 280
we ulitegemea nn mkuu?
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,824
Likes
23,237
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,824 23,237 280
Mwinyi ndo amshauri Magufuli?

kitu kimoja kuhusu Mwinyi huwa hapendi kutoa ushauri kama hajaombwa
 
G

GeeM

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2014
Messages
1,901
Likes
1,200
Points
280
G

GeeM

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2014
1,901 1,200 280
Alienda kuosha macho kidogo
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2011
Messages
15,375
Likes
6,403
Points
280
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2011
15,375 6,403 280
Watu Walitegemea Miujiza Alipokwenda Pale
Yule Kaenda Kueleza Matatizo Yake Tu
 
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2011
Messages
16,245
Likes
4,023
Points
280
Rweye

Rweye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2011
16,245 4,023 280
Kimya kingi kina mshindo ...kuwa na subra
 

Forum statistics

Threads 1,273,818
Members 490,485
Posts 30,493,010