Mbona siku hizi sitii mimba?

Mbona siku hizi sitii mimba?

makinikia yakikutana na smelter, haya ndo matokeo yake!!! Unamtafuna siku hatari manze kesho anameza p2 na unatoa hela ya pedi
 
Ila madem wenyewe siku hizi walishatoa mimba nyingi hata akitaka umpe haiingii!kuna dem kipindi naanza nae nilimjaza ila hakuniambia akaenda kuitoa!sasa hivi kila siku ananiletea ila haiingii.
Madem km watatu hivi nilikuwa nawachapa siku za hatari baada y mda wananunua pedi.nikaanza kuhisi lbd sasahivi na mi shahawa zimekuwa nyepesi!nikakapata kadem flan ndo kamemaliza form4 kugusa tuu kitu ndi ndi ndi....
 
mayai yako yameshakuwa viza mkuu,hata ukimpa binti mimba anaweza kuzaa chura!hebu tulia usijetuletea viumbe wa ajabu duniani...
 
Nuru yako imepotea mkuu kama mimi vile yaani wanawake unaokutana nao kwasasa wanakuona wakawaida Sana huna chakuwashangaza Mpaka wakutegee mimba
 
Sijui ni mkosi au ndio vile nguvu zimeshaanza kuisha, utakuta niko na demu mkali kila nikitamani kumtia mimba ili nipate angalau katoto mwisho wa siku anaishia kuniomba hela ya pedi,

Nawinda winda nimfume ata single mother mwenye makininika yake nimtwishe na mimi lakini bado na yeye ataishia kuniomba hela ya pedi,

Wakuu ebu nipeni mbinu/Maujuzi ya kuwatia mimba hawa viumbe hivi mimi Zero IQ Nakwama wapi?

Au hii freequency ya kuwala wala inapunguza uwezekano wa kumtia mtu mimba?


Usife moyo dawa yake ni ndogo sana.....Nitafute nikufumue malinda ndipo utaweza kutungisha mimba wanawake.
 
Ebu panga basi, alafu uni PM[emoji39][emoji39]
Navyojua anayepanga mimba itokee sio mwanaume bali mwanamke

Mimi ndio naweza kusema leo naenda kupata mimba ila sio wewe useme unaenda kumpa mimba....ni either apange yeye kupata ama ubake

So kama unataka mtoto mwambie mwanamke wako apange siku
 
Sijui ni mkosi au ndio vile nguvu zimeshaanza kuisha, utakuta niko na demu mkali kila nikitamani kumtia mimba ili nipate angalau katoto mwisho wa siku anaishia kuniomba hela ya pedi,

Nawinda winda nimfume ata single mother mwenye makininika yake nimtwishe na mimi lakini bado na yeye ataishia kuniomba hela ya pedi,

Wakuu ebu nipeni mbinu/Maujuzi ya kuwatia mimba hawa viumbe hivi mimi Zero IQ Nakwama wapi?

Au hii freequency ya kuwala wala inapunguza uwezekano wa kumtia mtu mimba?
Hapo kwanza lazima uache kula chips...tehteehhteehhh[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Fanya hivi,katika madem zako chagua mmoja uwe unamkula daily,tena unalala nae,
kila siku aje kulala hapo kwako,asubuhi anaondoka,hazitofika wiki mbila ataacha kuwa mwanasayansi yaani kwenda mwezini,
hata kama wengine utawakula mchana,hakikisha usiku yupo mmoja wa kulala nae kila siku,
usipofanikiwa uje tena ntakupa mkakati mwingine.
Usisahau kununua karanga kama kilo 3 za kutafuna uweke geto,hizo zitakusaidia kuwa na mbegu nyingi,ili kufanikisha mkakati wako.na utafune kwa wingi,asubuhi jaza mkononi,mchana na jioni.
Kila la kheri mkuu,
Hii ni sawa kabisa.. ila kama demu ana kitanzi au bingwa wa kublock mimba ni sawa na kupoteza muda tu.
 
Back
Top Bottom