Mbona siasa za Tanzania hazina adabu?

Mbona siasa za Tanzania hazina adabu?

streat Anthem

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2016
Posts
395
Reaction score
476
Kiukweli mi nashangazwa na hizi siasa za hapa Tanzania.Yani hata hazieleweki na wanasiasa hawaeleki kabisa.

Hapo ndipo natambua na kuelewa kuwa siasa ni mchezo wenye uchafu.Hivi kila siku wanasiasa wanahamia sijui hapa mara pale.

Sasa wananchi wawaelewe vipi? Misimamo yenu ni ipi mliosimamia kipindi mnaongea na wananchi?

Mna malengo gani na taifa letu kwa tabia zenu.?
 
"Ukimcheka mchinja mbwa, wazimu utakurudia"
 
Wote Ni katika kulinda Maslahi yake kwanza sio yako mwananchi. Mwanasiasa yoyote yupo kwa ajili yake tuu... So anachotazama Ni wapi upepo unaelekea na yy hufata huko....
 
siasa ni mchezo wenye uchafu. Sasa wananchi wawaelewe vipi? Misimamo yenu ni ipi mliosimamia kipindi mnaongea na wananchi? Mna malengo gani na taifa letu kwa tabia zenu.?
Wanasiasa ndio wachafu.
 
Kwa hiyo zinaeleweka wakati mkiramba dume, wakihama hazieleweki. Wewe pia hueleweki maana dume mnalo tatizo nini?
 
Wote Ni katika kulinda Maslahi yake kwanza sio yako mwananchi. Mwanasiasa yoyote yupo kwa ajili yake tuu... So anachotazama Ni wapi upepo unaelekea na yy hufata huko....
Ila matokeo ya upupu wao ndio yanaleta shida kwa wananchi. Ifikie mahali tukatae hizi Drama wanazozifanya.
 
Kiukweli mi nashangazwa na hizi siasa za hapa Tanzania.Yani hata hazieleweki na wanasiasa hawaeleki kabisa.

Hapo ndipo natambua na kuelewa kuwa siasa ni mchezo wenye uchafu.Hivi kila siku wanasiasa wanahamia sijui hapa mara pale.

Sasa wananchi wawaelewe vipi? Misimamo yenu ni ipi mliosimamia kipindi mnaongea na wananchi?

Mna malengo gani na taifa letu kwa tabia zenu.?
unajua siasa ni ajira na unaweza kuweka hata brand yako kwa kitu chochote ukapata pesa
 
Back
Top Bottom