Mbona Dr shika hakuonekana kweny msiba

Wakulonga

JF-Expert Member
Oct 29, 2012
691
1,000
Viongozi wa vyama mbali mbali na serikali pamoja na wasanii mbalimbali walijitokeza kweny hafla ya kumuuga KAMANDA mbona Dr shika hakuonekana au nae alikuwa na bifu na marehemu
 

marxlups

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
14,439
2,000
Alisema anaondoka amegundua hapa siyo nyumbani, nyumbani gani mtu anawekwa mahabusu hovyohovyo tu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom