NguoYaSikuKuu
JF-Expert Member
- Jul 3, 2013
- 697
- 1,112
Mbolea aina zote zinapatikana pamoja na chakula cha kuku.
mbolea:-
tunauza mbolea kama vile urea,npk,can na dap kwa bei nafuu ,bei ya kiwandani. Mbolea zetu ni nzuri sana.
chakula cha kuku:-
vyakula vya kuku pia vipo kwa bei ya kiwandani. Bei nafuu sana.
mawasiliano-0714486466
mbolea:-
tunauza mbolea kama vile urea,npk,can na dap kwa bei nafuu ,bei ya kiwandani. Mbolea zetu ni nzuri sana.
chakula cha kuku:-
vyakula vya kuku pia vipo kwa bei ya kiwandani. Bei nafuu sana.
mawasiliano-0714486466