Mbio za Urais Ndani ya CCM sasa Zimefikia Pabaya

Mbio za Urais Ndani ya CCM sasa Zimefikia Pabaya

Kibo10

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2013
Posts
11,278
Reaction score
8,868
Mbio za urais ndani ya CCM sasa zimefikia pabaya sana baada ya kuibuka hofu ya kuwapo kwa mpango wa kuivuruga Kamati Kuu kabla ya haijakutana kuchuja majina ya makada watakaotakiwa kupigiwa kura na Halmashuri Kuu ili kumpata mgombea atakayepeperusha bendera ya chama hicho kwenye Uchaguzi Mkuu.
"Ni kwamba hawa jamaa mwaka huu watatafunana wenyewe kwa wenyewe na upande wa pili Hali ya Ukawa imezidi kuimarika na mshikamano umezidi kuwa mkubwa na kupelekea Chadema kupewa jimbo na Cuf zanzibar
Poleni Ccm tuliwapenda lakini Ukawa inapendwa zaidi,Niwatakie tu mvurugano mwema "Wanasemaga"Aduii yako mwombee njaaa..!!!
 
JK ayaoge tu maji, kupasuka ni lazima hata kama sio leo ni kesho, hivyo Mwanaume JK afanye analoona ni bora haya ya kupasuka afanye kama haoni, maana ni lazima kupasuka.
 
mnajua??????

sheria imesainiwa. Andikeni hoja zenu kW umakini

Kumbe sheria inakataza kuandika ukweli Hahahah...Basi kama hivyo acha ccm watujaze magerezani maana kama ni ukweli tutaendelea kuusema tu!
 
Kwa wanaokumbuka historia ya hili genge la ccm linalotawala ni lile la WANAMTANDAO ambalo liliingia madarakani baada ya kuwakashfu sana kundi la akina FS na kuwaibulia tuhuma nyingi ambazo baadae zilikuja kuthibika kwamba hazikuwa kweli.

Kwa msingi huo ile dhambi inawatafuna sasa na haitaacha yeyote hadi mtu wa mwisho.
 
Ccm ina mambo ya kuudhi na kuumiza sana. Huyu jamaa,

Kwanza alionyesha failure kubwa ya uongozi alipokuwa waziri mkuu. Akaanza kutuingiza kwenye mikataba ya wizi kwa kusingizia eti walishirikiana na swahiba wake. Huo ni utetezi? Kufanya wizi kwa kikundi hakumfutii mwizi sifa ya wizi.

Baada ya kukurupushwa na Mwakyembe, akasoma upepo, mara akaanza kujenga kundi ndani ya ccm kwa kugawa pesa. Kisha akaanza kujipendekeza kwenye makundi mbali mbali ya watanzania waliokuwa wanahitaji michango. Lengo halikuwa kufanikisha shughuli changiwa ili waboreshe maisha yao. Lengo sahihi ni kujijengea umaarufu, akilenga 2015 na akajua, mbwa mwenye njaa, mtupie tonge tu anasahau lindo. Angelikuwa najali watanzania asingewaibia.

Muda umewadia, jamaa kaanza kuwafunga mikono na miguu wale wanaompinga kwenye jimbo lake, kwa kutumia cheo cha ubunge. Hapa anaonyesha mwendelezo aliouasisi ccm na mwenzie wa matumizi mabaya ya madarka kibabe.

Baadaye anatangaza kwamba hagombei ubunge lakini lazima mbunge awe yule anayemtaka yeye. Yeye anagombea uraisi!!!!!!!!1

Kwa kutumia mtindo ule ule wa mbwa mwenye njaa mtupie tonge asahau lindo, jamaa anatupa tonge kwa watanzania maskini na wajinga ili wacheze sinema ya kujifanya kwenda kumshawishi. Wakati alishatanganza nia na kuanza kampeni mapema, sasa anakuja na kauli eti kutokana na makundi mengi ya watu kwenda kumshawishi angombee uraisi, ameshawishika muda ukifika atachukua form.

Kaona ccm wamemshitukia na upinzani mkali ndani ya chama chake, sasa anatumia tonge, kusambaratisha CC iliyopo ili atengeneze inayomuunga mkono yeye. Kama kule kule wilayani kwake, kuhakikisha wanaompinga wanafutika.

Halafu baada ya cc yake kumpitisha, hatujajua atakuja na lipi tena. Lakini hadi hapo, tayari huyu mtu ameshaonekana ni mtu wa namna gani.

Kwanza hana sifa wala uwezo wa kuongoza ndiyo maana hana jambo la kujivunia badala yake anatumia fedha alizowaibia watanzania ili kuwazubaisha. Akishakuwa ikulu, na uwezo hana, na gharama alizotoa, nini kitafuata?

Pili anajua hakubaliki ndiyo maana sarakasi za maigizo na mbinu haramu nyingi. Yote haya analazimisha ni kwa maslah i ya nani?

Tatu jamaa ni dictator tena hater asiyekuwa na utu wala kujali demokrasia. Anatumia nguvu na zana yoyote kuhakikisha wanaompinga siyo wanamkubali, bali wanapotea na wasisikike tena. Kaanzia kwenye jimbo lake, sasa amefika kwenye ccm, akipata uongozi hii nchi itakuwaje? Atawafanya nini wenye mawazo tofauti na yake ndani na nje ya chama chake? Mwenye macho haambiwi tazama.

LAKINI CCM KWELI ANAKWENDA KUISAMBARATISHA KWA KUANZIA KUIUA CC ILIYOPO ATENGENEZE YA KWAKE ITAKAYOFUATA ANACHOTAKA YEYE!. Ndiyo ccm mnataka mtu mbinafsi na dictator lakini bahati mbaya asiyekuwa na ufahamu wala moral principles kama huyo?

YES, BILA SHAKA CCM IMERIDHIA. NA KWA MTAJI HUO, WATANZANIA HATUTAKI KUMWONA AKIPIGIWA DEBE LA KURA KWENYE KAMPENI. CCM MSISIMAMISHE MGOMBEA HATA KAMA MTAKOSA RUZUKU KWA SERIKALI YA UKAWA LAKINI SI MATUSI KWA WATANZANIA YA KUWAWEKEA MTU WA NAMNA HII.

MISINGI YA NCH YETU HAIJAFIKA HUKO JAPO MMEIDHOOFISHA KWA KIASI KIKUBWA.
 
Mtoa mada una uwezo mdogo sana wa kuchambua mambo. Huna ulichokisema kwa watu wenye IQ kubwa kuhusu CCM na uchaguzi wao. Hukuweka facts zaidi ya porojo ambazo umezinukuu humu jamvini.

Labda hili la kupewa kiti na CUF, lakini ndani ya ukawa itaonyesha CDM wana kiti lakini hakina madhara kwa CCM, ni sawa na kutoa fedha mfuko wa kulia na kuweka wa kushoto. Ningekuelewa kama ungesema wataunga nguvu kuchukua kiti cha CCM. Kwa siasa za Zanzibar viti vyote vinajulikana chama gani kinachukua. Kibo10 wewe mzuri kwenye jukwaa la MMU huku tupishe kidogo, sawa?
 
Kwa wanaokumbuka historia ya hili genge la ccm linalotawala ni lile la WANAMTANDAO ambalo liliingia madarakani baada ya kuwakashfu sana kundi la akina FS na kuwaibulia tuhuma nyingi ambazo baadae zilikuja kuthibika kwamba hazikuwa kweli.

Kwa msingi huo ile dhambi inawatafuna sasa na haitaacha yeyote hadi mtu wa mwisho.
kusambaratika kwa ccm ni nafuu kubwa kwa watanzania. na tutumia fursa ya October kumkomboa mtanzania mnyonge aishi maisha ya ahueni. hawa makaburu weusi wanaitesa nchi na watu wake.
 
Mtoa mada una uwezo mdogo sana wa kuchambua mambo. Huna ulichokisema kwa watu wenye IQ kubwa kuhusu CCM na uchaguzi wao. Hukuweka facts zaidi ya porojo ambazo umezinukuu humu jamvini.

Labda hili la kupewa kiti na CUF, lakini ndani ya ukawa itaonyesha CDM wana kiti lakini hakina madhara kwa CCM, ni sawa na kutoa fedha mfuko wa kulia na kuweka wa kushoto. Ningekuelewa kama ungesema wataunga nguvu kuchukua kiti cha CCM. Kwa siasa za Zanzibar viti vyote vinajulikana chama gani kinachukua. Kibo10 wewe mzuri kwenye jukwaa la MMU huku tupishe kidogo, sawa?

Tatizo watu wakijani mkiguswa tu kidogo mnabadilika hamna uvumilivu wa kubaki kwenye rangi yenu halisi muda utaongea acha porojo kijana.
 
Ccm chama kubwa ww utaona mwenyewe mchakato utAkavyoisha ccm sio chagadema fukuzafukuza
 
JK ayaoge tu maji, kupasuka ni lazima hata kama sio leo ni kesho, hivyo Mwanaume JK afanye analoona ni bora haya ya kupasuka afanye kama haoni, maana ni lazima kupasuka.

Kwa nini mnapenda kutumia lugha ya kuudhi namna hii, kwa nini usitumie lugha ya kistaarabu.kweli sheria hii imekuja kwa wakati wake.
 
hivi zile njemba za kamati kuu,zinanunulika kweli zile?
 
CHORUS:
Niko njaa hata siezi karanga
Hohe hahe shaghala bhaghala
niko tayari kulipa gharama
Sitasimama maovu yakitawala
sitasimama maovu yakitawala
Ufisadi, ubinafsi ukabila
Kuuza sura wataki kuuza sera
Undugu ni kufaana
sitasimama maovu yakitawala
sitasimama maovu yakitawala
(Verse 1)
Hard ku get wadhifa una deserve
bila cash ama kashfa
Hii society kenye wanaeza share
ni nyungu ya busaa ama kettle ya
shisha
Mfuko unasikia echo
Utajua thamani ya mali na size ya
kifuli eh yo
Hujaibiwa juu hauna ka kitu
worth risking jail time, police
bullets for
Unaeza argue crime doesn’t pay
lakini huezi dismiss justice ina
bei
Mwizi ana fourty days, 365 days
later anaendelea ku grow fatter
Do anything for power, ready to
loose their head for presidency
bora waione kwa currency
Sababu gani siko affected na
turbulence nikifly angani
Nimezoea the same feeling
matatu zikipitia pothole mtaani!!
(Juliani) yeyeeeh!!
(CHORUS)
(Verse 2)
Ndio wa raise funds itabidi u
raise hands
Growing concerns
Breakfast za croissants
Hatutaki upunguze bei ya bidhaa
Tunataka opportunities ndio tu
afford hizo bidhaa
Walisema kutembea kwingi ndio
kuona mengi
Nimeshinda nikitembea ma ofisi
nasijawai ona kazi
Siezi cheza golf venye Tiger
would (Woods)
Mambo si bara bara chin wu
Naomba journey mercies chakula
ifike tumboni ikitoka kwa sahani
Policeman anapiga rungu
mwalimu, daktari anamrushia
teargas
Na mtoto wake anarudishwa
nyumbani hana school fees
analipwa peanuts.
(CHORUS)
(Verse 3)
Sewer za state house na latrine
za ghetto ziupatana Nairobi river
No more nita live by hand to
mouth
ushawai sikia maskini anaugua
gout
Nikiwa na nguvu ya kung’oa reli
definately kuinua kura si nzito
ukiingiza kwa ballot box
chagua kiongozi wa kweli
Moha, John Allan Namu jicho
pevu wakianika mkono refu
inapick pocket wanyonge
Navaa mask ka goal keeper wa
Hockey waezi ni kerubo
Kenya ni kama Boxing hakuna
sub
Work with what we have
…(Chorus x2)…
 
Mbio za urais ndani ya CCM sasa zimefikia pabaya sana baada ya kuibuka hofu ya kuwapo kwa mpango wa kuivuruga Kamati Kuu kabla ya haijakutana kuchuja majina ya makada watakaotakiwa kupigiwa kura na Halmashuri Kuu ili kumpata mgombea atakayepeperusha bendera ya chama hicho kwenye Uchaguzi Mkuu.
"Ni kwamba hawa jamaa mwaka huu watatafunana wenyewe kwa wenyewe na upande wa pili Hali ya Ukawa imezidi kuimarika na mshikamano umezidi kuwa mkubwa na kupelekea Chadema kupewa jimbo na Cuf zanzibar
Poleni Ccm tuliwapenda lakini Ukawa inapendwa zaidi,Niwatakie tu mvurugano mwema "Wanasemaga"Aduii yako mwombee njaaa..!!!


haku uthibitisho wowote kumshawishi mtu mwenye akili timamu kuamini andiko lako.
 
Kwa nini mnapenda kutumia lugha ya kuudhi namna hii, kwa nini usitumie lugha ya kistaarabu.kweli sheria hii imekuja kwa wakati wake.

Kama kwa lugha hiyo umeudhika, chemsha supu ya misumari unywe, sioni neno hata moja la kuudhi kwenye ile post
 
Hivi tunafikiria tunaweza kuishinda CCM kwa kukosea na kuja mgombea mbovu tu? Kwa nini tusikazane na mikakati ya kuhakikisha kuwa hata wakija na mgombea mzuri bado isiwe tija kwa CCM kuchaguliwa kwa kuwa tatizo ni mfumo wa chama hicho na sio watu wanaoweza simamishwa na chama hicho. Kwa hiyo nadhani tuachane na mchakato wao uwe wa heri au shari sisi sio tija kwetu.
 
haku uthibitisho wowote kumshawishi mtu mwenye akili timamu kuamini andiko lako.

Toka lini ccm hata nchi ikibiwa mkaamini..Endelea kutokuamini uone matokeo siku zimebaki chache sana hamna haja ya povu.
 
Mwkt wao atumie ile akili ya kitoto aliyoitumia kumdhalilisha mzee Warioba pamoja na watanzania wote waliotoa maoni yao kwenye rasimu ya katiba! Ukawa tumuonyeshe kazi!
 
Back
Top Bottom