Mbinu za kupata mitaji ya biashara


toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,258
Likes
502
Points
280
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,258 502 280
Habari wana jukwaa hili pendwa,
Nimekuja tushare mbinu mbalimbali za kupata mitaji ya kufanyia biashara mbalimbali
Wengi wetu tumekua tukihaha kutafuta mitaji ya kufanyia biashara na ujasiriamali
Wengi wameshindwa kukopa mabenk hususan mikopo midogo kwa sababu ya kukosa vigezo kama dhamana n,k
Suali jee tunawezaje kupata mitaji ya kufanyia biashara mbalimbali?
Karibuni tujadiliane tupate maarifa
 
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
2,203
Likes
2,047
Points
280
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
2,203 2,047 280
Ntarudi tena..
 
mwampepe

mwampepe

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2015
Messages
244
Likes
54
Points
45
mwampepe

mwampepe

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2015
244 54 45
Unaweza kufanya kazi ukipata mshahara,ndio mtaji wako wa kuanzia biashara
 
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2017
Messages
2,203
Likes
2,047
Points
280
glass amo

glass amo

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2017
2,203 2,047 280
Me nionavo n MTU mwenyew kujituma kufanyaa kaz ndogo ndogo za vibarua hata vya ujenz mrad ujue nn unakitafta BA's ukilipwa jifunze kuweka akiba kwa ajili ya mtaji was biashara unayo taka kuifikia
Ukiona kufanya hivyo n ngumu share idea yako na ndugu jamaa na marafiki wajue mtazamo wako na malengo then pitisha haraambe ya uchangiz kwai na watakusaidia kufikia malengo yako
Mrad utambue nn unacho taka kufanya





Karibu tuchangie mkuu
 
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2014
Messages
1,466
Likes
898
Points
280
Mungu Mweusi

Mungu Mweusi

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2014
1,466 898 280
Kuiba, kukopa, kushirikiana na MTU mwenye biashara nk
 
Outlaw_

Outlaw_

Member
Joined
Jan 24, 2017
Messages
81
Likes
104
Points
25
Age
48
Outlaw_

Outlaw_

Member
Joined Jan 24, 2017
81 104 25
Ukiwa na utaratibu wa "kusave" hata 20% ya kila hela utakayoipata hata kama ni ndogo baada ya miezi kadhaa utaona maajabu yake. Wengi tunakwama kufanya biashara kwa sababu ya kubakia kuwaza wapi nitapata "kiasi fulani" nifanye "biashara fulani" huku siku, miezi na miaka inazidi kukatika bila mafanikio kumbe kwa muda wote huo ungekua unasave ungeshajipatia msingi. Sio ajabu kukutana na mtu ana ndoto ya kufanya kitu fulani na anahitaji labda 1.5M lakini hii ndoto ipo kichwani zaidi ya miaka mitatu kisa anasubiria mtaji na bado anaendelea kusubiri. Saving is simple ni kujaribu tu kupunguza matumizi yasiyokua ya lazima. Kama kweli una nia Utafanikiwa!
 
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined
Aug 20, 2017
Messages
1,789
Likes
2,131
Points
280
Jane Msowoya

Jane Msowoya

JF-Expert Member
Joined Aug 20, 2017
1,789 2,131 280
Njia kuu kuliko zote zakupata mtaji ni Ku save more na Ku spend less katika kila income you earn


Kuchangiana (Upatu)

Vicoba


Hizo Ndio njia nilizotumia Mimi kuimarisha biashara yangu
 
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined
Mar 5, 2015
Messages
6,551
Likes
5,318
Points
280
mbere

mbere

JF-Expert Member
Joined Mar 5, 2015
6,551 5,318 280
Ntarudi kuangalia nijinyakulie moja
 
TzComedy

TzComedy

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2017
Messages
897
Likes
681
Points
180
TzComedy

TzComedy

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2017
897 681 180
Mbwembwe nyiiiingi, nikazani umeleta solution kumbe umekuja kuomba msada!!.
 
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,258
Likes
502
Points
280
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,258 502 280
Me nionavo n MTU mwenyew kujituma kufanyaa kaz ndogo ndogo za vibarua hata vya ujenz mrad ujue nn unakitafta BA's ukilipwa jifunze kuweka akiba kwa ajili ya mtaji was biashara unayo taka kuifikia
Ukiona kufanya hivyo n ngumu share idea yako na ndugu jamaa na marafiki wajue mtazamo wako na malengo then pitisha haraambe ya uchangiz kwai na watakusaidia kufikia malengo yako
Mrad utambue nn unacho taka kufanya
Well said mkuu
 
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2017
Messages
1,258
Likes
502
Points
280
toplemon

toplemon

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2017
1,258 502 280
Ukiwa na utaratibu wa "kusave" hata 20% ya kila hela utakayoipata hata kama ni ndogo baada ya miezi kadhaa utaona maajabu yake. Wengi tunakwama kufanya biashara kwa sababu ya kubakia kuwaza wapi nitapata "kiasi fulani" nifanye "biashara fulani" huku siku, miezi na miaka inazidi kukatika bila mafanikio kumbe kwa muda wote huo ungekua unasave ungeshajipatia msingi. Sio ajabu kukutana na mtu ana ndoto ya kufanya kitu fulani na anahitaji labda 1.5M lakini hii ndoto ipo kichwani zaidi ya miaka mitatu kisa anasubiria mtaji na bado anaendelea kusubiri. Saving is simple ni kujaribu tu kupunguza matumizi yasiyokua ya lazima. Kama kweli una nia Utafanikiwa!
Asante umeshauri kitu kizuri sana aisee
 

Forum statistics

Threads 1,212,885
Members 461,819
Posts 28,458,399