Mbinu za kuandaa/kuandika propaganda vizuri


kichakaa man

kichakaa man

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
2,660
Likes
2,035
Points
280
kichakaa man

kichakaa man

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
2,660 2,035 280
Habari za kwenu wana jf naomba kupata darasa kutoka kwa vichwa makini na wenye ufahamu mpana zaidi kuhusu ishu za kuandaa , kuandika na jinsi ya kufikisha propaganda zako kwa lengo la kutimiza malengo yako . naomba nieleweke naomba msaada wa kujifunza kuandika ishu za propaganda ni kitu muhimu ambacho endapo tunaweza kutumikia vyema tunaweza kufanikisha mambo mengi kiuchumi, kijamii na ki utamaduni , technology na kisiasa pia .

mwisho naomba kusema nimeomba kujifunza hili somo kwa sababu ninajua lina umuhimu na mimi sio muumin wa siasa au mwanachama wa chama chochote japo nina imani shule itakayotolewa hapa huenda ikawasadia wengi kujifunza mbinu za kuandaa propaganda zao kiuweledi kabisa na kuachana na hizi za kudhalilishana au kutukanana matusi .

kwa heshima kubwa naomba kuwasilisha .
 
MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined
Jul 1, 2017
Messages
619
Likes
596
Points
180
MzeeMeko

MzeeMeko

JF-Expert Member
Joined Jul 1, 2017
619 596 180
Mtafute yule mzee namuhifadhi jina kwa heshima yake maana ni baba yetu.Aliyekuwa mkuu wa organization ya Chama na propaganda ila kwa sasa amestaafu mambo ya Siasa huyu amesomea mambo hayo ya IDEOLOGY huko nchi flani ya mashariki ya mbali
 
kichakaa man

kichakaa man

JF-Expert Member
Joined
Oct 20, 2011
Messages
2,660
Likes
2,035
Points
280
kichakaa man

kichakaa man

JF-Expert Member
Joined Oct 20, 2011
2,660 2,035 280
Mtafute yule mzee namuhifadhi jina kwa heshima yake maana ni baba yetu.Aliyekuwa mkuu wa organization ya Chama na propaganda ila kwa sasa amestaafu mambo ya Siasa huyu amesomea mambo hayo ya IDEOLOGY huko nchi flani ya mashariki ya mbali
Hebu nikuchek pm unisadie Maelezo kidogo
 

Forum statistics

Threads 1,214,315
Members 462,668
Posts 28,508,759