Lukub
JF-Expert Member
- Feb 5, 2012
- 3,812
- 4,322
Hauwezi kupotea ukiendelea na shughuli yakoHali ni tete sana. Sasa mtu yeyote anaweza kupotea.
Hauwezi kupotea ukiendelea na shughuli yakoHali ni tete sana. Sasa mtu yeyote anaweza kupotea.
😳😔Hauwezi kupotea ukiendelea na shughuli yako
meno ya nini tena mrangi, na wakati meno ya tembo ni nyara za serikali?🐒
Maliza kwanza kulichonga alafu ulichome sasa hivi huwezi kuelewaMimi nimetoa Order nichongewe Sanamu la Mwanasiasa mmoja hivi, likikamilika halafu nalichoma Moto na kubanikia Nyamachoma.
KUNA JINAI GANI HAPO?!
Hivi kumchoma Mwizi wa Kuku na kulichoma Sanamu la Mwanasiasa Fisadi ipi ni JINAI kati ya hayo matukio mawili?!Maliza kwanza kulichonga alafu ulichome sasa hivi huwezi kuelewa
Meno yako mwanangumeno ya nini tena mrangi, na wakati meno ya tembo ni nyara za serikali?🐒
hilo sifahamu kwakweli 🐒Meno yako mwanangu
Nje 😄 unaburudika wenzako
Wanavyosulubiwa
Ova
Mwizi ana thamani gani ukilinganisha na sanamu ya mwasiasa wa kijaniHivi kumchoma Mwizi wa Kuku na kulichoma Sanamu la Mwanasiasa Fisadi ipi ni JINAI kati ya hayo matukio mawili?!
Nataka kupima IQ za Chawa.
Naomba majibu tafadhali?
Huyo ameenda machimboni Chunya, labda kama hakuwaaga wazazi wake, au lazima awe anaaga viongozi wa Chadema?Nimefuatilia Sana kwa ukaribu mkubwa sakata la kijana huyo media nyingi zimepaza sauti hadi Sasa polisi wanasema wanafanya uchunguzi , NI uchunguzi gani huo usioisha na nimeona sakata Hilo limezimwa na maandamano ya viongozi wakubwa wa CHADEMA waliokamatwa jijini mbeya siku tatu zilizopita
Swali la kujiuliza tusema kwamba huyo kijana wetu chaula ndiyo amepotea kabisa kama yaliyomkuta Ben saanane.
Siasa za nchi yetu zimekuwa ngumu kiasi hiki hadi watu wameanza kupotezwa tena watu ambao hawana MADHARA hata kwa Kata,Wilaya au mkoa mfano kijana chaula huyuhuyu aliyepotezwa na wasiojulikana ?
Chakujiuliza pamoja na kuwepo upingaji wa kutokumuunga mkono raisi wa Tanzania je NI kweli wasiojulikana wanaona kijana huyo alikuwa threat kwa raisi.
Wasiojulikana tunaomba mrudisheni kijana wetu akiwa hai [emoji24][emoji24][emoji24]
Hakuna cha wasiojulikana, ni policcm haoNimefuatilia Sana kwa ukaribu mkubwa sakata la kijana huyo media nyingi zimepaza sauti hadi Sasa polisi wanasema wanafanya uchunguzi , NI uchunguzi gani huo usioisha na nimeona sakata Hilo limezimwa na maandamano ya viongozi wakubwa wa CHADEMA waliokamatwa jijini mbeya siku tatu zilizopita
Swali la kujiuliza tusema kwamba huyo kijana wetu chaula ndiyo amepotea kabisa kama yaliyomkuta Ben saanane.
Siasa za nchi yetu zimekuwa ngumu kiasi hiki hadi watu wameanza kupotezwa tena watu ambao hawana MADHARA hata kwa Kata,Wilaya au mkoa mfano kijana chaula huyuhuyu aliyepotezwa na wasiojulikana ?
Chakujiuliza pamoja na kuwepo upingaji wa kutokumuunga mkono raisi wa Tanzania je NI kweli wasiojulikana wanaona kijana huyo alikuwa threat kwa raisi.
Wasiojulikana tunaomba mrudisheni kijana wetu akiwa hai [emoji24][emoji24][emoji24]