W WALOLA VUNZYA JF-Expert Member Joined Nov 20, 2020 Posts 8,404 Reaction score 8,103 Jan 2, 2023 #181 Abdallah_Kichwaz said: maendeleo kama yote Click to expand... Kwa hiyo sasa hivi Mbeya hakuna shida ya Umeme,Barabara,Usalama,chakula,bei za bidhaa kupanda,nauli,shule na magonjwa mbalimbali.
Abdallah_Kichwaz said: maendeleo kama yote Click to expand... Kwa hiyo sasa hivi Mbeya hakuna shida ya Umeme,Barabara,Usalama,chakula,bei za bidhaa kupanda,nauli,shule na magonjwa mbalimbali.
W WALOLA VUNZYA JF-Expert Member Joined Nov 20, 2020 Posts 8,404 Reaction score 8,103 Jan 2, 2023 #182 Andrew123 said: Na soon tunakwenda kuushangaza ulimwengu Click to expand... Ukabila tu unawasumbua hakuna lolote.
Andrew123 said: Na soon tunakwenda kuushangaza ulimwengu Click to expand... Ukabila tu unawasumbua hakuna lolote.
econonist JF-Expert Member Joined Jul 11, 2015 Posts 24,799 Reaction score 39,382 Jan 2, 2023 #183 Abdallah_Kichwaz said: maendeleo kama yote Click to expand... Ok Tulia tumekusikia.
A Andrew123 JF-Expert Member Joined Jun 2, 2012 Posts 8,405 Reaction score 11,227 Aug 17, 2024 #184 Mitano tena
and 998 others JF-Expert Member Joined Jun 27, 2012 Posts 28,314 Reaction score 39,875 Oct 2, 2024 #185 Rais wa Mabunge Duniani
Ngwathra Platinum Member Joined Jul 11, 2007 Posts 7,127 Reaction score 14,577 Oct 3, 2024 #186 Valencia_UPV said: Kwa Sasa tunahitaji Mbunge Msomi wa kutuletea maendeleo jimboni. Vurugu, maandamano na kufokafoka si maendeleo. Kila la heri watia nia. Click to expand... Msomi tanzania? hope hujakua bado au una poor analysis, biased au unalipwa
Valencia_UPV said: Kwa Sasa tunahitaji Mbunge Msomi wa kutuletea maendeleo jimboni. Vurugu, maandamano na kufokafoka si maendeleo. Kila la heri watia nia. Click to expand... Msomi tanzania? hope hujakua bado au una poor analysis, biased au unalipwa
N Nsoji go Nvaa JF-Expert Member Joined Oct 15, 2019 Posts 1,011 Reaction score 1,969 Oct 3, 2024 #187 Gerald .M Magembe said: Kimbaumbau wangu hapa njia nyeupe, na hii itafanya watu wapunguze dharau. Dada yangu mwili mdogo kichwa Scania tena na mtoto. Oyeeee Dr. Tulia Ackson. Rudi mjengoni ukachape kazi. Muda mrefu Mbeya tunajua Sugu harudi Mjengoni. Click to expand... Uvccm mmejazana kubweka hapa
Gerald .M Magembe said: Kimbaumbau wangu hapa njia nyeupe, na hii itafanya watu wapunguze dharau. Dada yangu mwili mdogo kichwa Scania tena na mtoto. Oyeeee Dr. Tulia Ackson. Rudi mjengoni ukachape kazi. Muda mrefu Mbeya tunajua Sugu harudi Mjengoni. Click to expand... Uvccm mmejazana kubweka hapa