Mbeya city kibaruani tena leo!

Mbeya city kibaruani tena leo!

ALFA OMEGA

Member
Joined
Feb 9, 2014
Posts
20
Reaction score
51
Timu ya MBEYA CITY inaingia kibaruani tena leo kupambana na timu kongwe ya AFC LEOPARD ya Kenya katika michuano ya CECAFA Nile Basin Cup inayofanyika nchini Sudan.
Hii ni mechi ya pili baada ya ile ya kwanza ambapo MBEYA CITY waliibuka kidedea kwa ushindi wa magoli matatu(3) dhidi ya mawili (2) ya AcademieTchite ya Burundi.
Wana Mbeya na Watanzania kwa ujumla tujumuike kuiombea timu yetu ili ifanye vyema katika pambano la leo.
 

Attachments

  • mbeya city ooi.jpg
    mbeya city ooi.jpg
    43.7 KB · Views: 106

Similar Discussions

Back
Top Bottom