Ghazwat
JF-Expert Member
- Oct 4, 2015
- 23,718
- 66,277
Basi la Kampuni ya BEST LINE lililokuwa likitokea Mbeya kuelekea Mwanza limepata ajali ya kupinduka asubuhi ya leo Machi 28, 2018 katika Kijiji cha Ilongo kilichopo mkoani Mbeya.
Kamanda wa polisi mkoa wa Mbeya, Mohamed Mpinga amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo huku akisema kwamba hadi sasa bado hakuna taarifa za vifo, isipokuwa majeruhi tu...!
=======
CHANZO CHA AJALI BEST LINE MBY
Anaandika afande RTO MBEYA.
Ni kweli ajali imetokea lakini hakuna madhara kwa binadamu.
Chanzo cha ajali ni kwamba lorry lililokuwa linatoka Njombe kuja Mbeya lilikuwa linaovateki magari mengine na basi la Bestline lilikuwa linatoka Mbeya kuelekea Mwanza likiwa kwenye "lane" yake.
Baada ya kuona watagongana uso kwa uso dereva wa basi akaona atoke nje ya barabara na kwenda kutumbukia kwenye mtaro kushoto. Juhudi ya kuwafaulisha abiria zinafanyika.
Kamanda wa polisi mkoa wa Mbeya, Mohamed Mpinga amethibitisha kutokea kwa ajali hiyo huku akisema kwamba hadi sasa bado hakuna taarifa za vifo, isipokuwa majeruhi tu...!
=======
CHANZO CHA AJALI BEST LINE MBY
Anaandika afande RTO MBEYA.
Ni kweli ajali imetokea lakini hakuna madhara kwa binadamu.
Chanzo cha ajali ni kwamba lorry lililokuwa linatoka Njombe kuja Mbeya lilikuwa linaovateki magari mengine na basi la Bestline lilikuwa linatoka Mbeya kuelekea Mwanza likiwa kwenye "lane" yake.
Baada ya kuona watagongana uso kwa uso dereva wa basi akaona atoke nje ya barabara na kwenda kutumbukia kwenye mtaro kushoto. Juhudi ya kuwafaulisha abiria zinafanyika.