Mbegu za kiume hukaa muda gani kabla ya ku-expire?!

Mbegu za kiume hukaa muda gani kabla ya ku-expire?!

kwa utamu wa dushe unadhani atakuelewa?


do santos;
Ndo maana nkamwambia aangalie asirudie tena ujinga huo wa ngono chupuchupu. Ajitahidi kutembea na "socks" dushe kweli tamu na haswa ule mdundo wa mbegu zikimwagwa pale mwisho wa kuta zake. Ni kama mtu anamkuna vileee. Lakini, matokeo yake mabaya atajuta
 
Mwanamke hana shahawa mkuu,na hajawahi kuwa nazo
kweli wewe ni empty box mkuu mada ni kwamba shahawa zinakaa mda gan mwilin ndio nilajibu mbegu za mtoto wa kike zinakaa siku nne na za kiume ni siku tatu mbona rahisi sana
 
Ninachofahamu nikwamba mbegu za X yaani hizi nizamtoto wakike hukaa masaa 72,lakini mbegu za Y yaani za mtoto wakiume hizi hukaaa masaa 48 ndipo hupoteza uborawake,
Pia ikumbukwe kuwa mwanaume ana aina mbili za mbegu yaani X and Y hivyobasi mwanaume hutoa X na Y,
Ila mwananmke yeye ana XX tuu baaasi na ikumbukwe kuwa mvegu za X zinaspeed ndogo lakini huishi muda mrefu(72 masaa)... lakini Y huwa zinaspeed kubwa lkn huishi muda mfupi (48 masaa).
By Omary
 
Baada ya hapo zinakwenda wapi zinatoka nje ya uke au zina baki ndani
 
Jannet kuliko kuanza kujiuliza hivyo na kujiaminisha...wahi pharmacy kanunune Postinor 2 (P2)
Hawa ndo ukiwapa hela ya P2, wanapeleka vikoba huko kulipa madeni. Ona sasa wanaanza kusumbua watu. ukipewa hela ya P2, hakikisha unanunua P2. waambie hao
 
Habari.

Kwa anaejua. Je shahawa zinakaa muda gani ukeni ndo zina expire?
Ohooo jamaa kishaharibu mechi huyu, jamani njooni mumsadie huyu kishaanza kujiharishia kwa kutembea na mtoto wa boss wake.
 
Back
Top Bottom