Mbegu ya Ng'ombe wa Kisasa wa Maziwa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbegu ya Ng'ombe wa Kisasa wa Maziwa

Discussion in 'Kilimo, Ufugaji na Uvuvi' started by ministrant, Jun 25, 2017.

  1. ministrant

    ministrant Member

    #1
    Jun 25, 2017
    Joined: Jan 17, 2014
    Messages: 41
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 15
    Wakuu Salaam. Nipo Dar es salaam ila Nina mpango wa kufuga Ng'ombe wa kisasa wa maziwa au hata kama watakuwa chotara sio mbaya ili mradi wawe na uwezo wa kutoa maziwa kuanzia Lita 10 kwa Siku. Ninahitaji msaada wa kufahamishwa ni wapi ninapoweza kupata hao ng'ombe wa kununua au hata ndama kama nitakosa wakubwa. Nawasilisha kwa msaada wenu
     
  2. Hajto

    Hajto JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2017
    Joined: Sep 30, 2013
    Messages: 1,887
    Likes Received: 889
    Trophy Points: 280
    Ok,safi sana kwa kuwa mfugaji,jamii ya ng'ombe uwatakao nilishawahi kuwaonaga maeneo ya mji wa njombe,kuna jamaa mmoja anaitwa kasunga ni maarufu sana hapo njombe anao hao ng'ombe uwatakao,ila ushauri wangu ukihitaji ng'ombe nenda mikoani utawapataila hapa hakuna wafugaji ama kama wapo utalanguliwa tu
     
  3. jimmyfoxxgongo

    jimmyfoxxgongo JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2017
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 4,366
    Likes Received: 6,668
    Trophy Points: 280
    Ufugaji wa Ng'ombe wa maziwa dili sana
     
  4. chija

    chija JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2017
    Joined: Oct 9, 2014
    Messages: 232
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kikubwa uwe na eneo la kutosha
     
  5. jimmyfoxxgongo

    jimmyfoxxgongo JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2017
    Joined: Jan 23, 2013
    Messages: 4,366
    Likes Received: 6,668
    Trophy Points: 280
    Ehe ukishakuwa na eneo la kutosha nini kinafuata? Yeye kauliza Ng'ombe wazuri kwa maziwa huenda vigezo vingine vyote anavyo.
     
  6. c

    conservative3 JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2017
    Joined: Nov 12, 2013
    Messages: 666
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 80
    hongera mkuu kwa maamuzi,pia nenda kwenye mashamba ya makampuni yanayozalisha maziwa yanayofuga hiyo mifugo,cha pili utoaji wa maziwa unategemea matunzo hasa malisho na tiba stahiki pasipo kusahau sehemu safi za kulala hao mifugo.
     
  7. K

    Kilala Makusaro JF-Expert Member

    #7
    Jun 27, 2017
    Joined: Oct 31, 2013
    Messages: 689
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    wapo Meru arusha tuwasiliane nikuelekeze unaweza email namba yako hapa estombise@gmail.com
     
  8. mbota

    mbota JF-Expert Member

    #8
    Jun 28, 2017
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 772
    Likes Received: 145
    Trophy Points: 60
    Wakuu tunaomba kama mnazo taarifa zaidi tujuzanee
     
  9. MTUSUAJI

    MTUSUAJI Senior Member

    #9
    Jun 28, 2017
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 148
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45
    Muelekeze hapa ili nawengine wafaidike
     
  10. E

    Emily mwasubila Member

    #10
    May 16, 2018
    Joined: May 16, 2018
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ==========* Veterinary products, tunauza/kusambaza Ng'ombe wa maziwa ,kulingana na idadi unayotaka, Friesian, Ayrshire wenye mimba,
     
  11. Competitor of Philips

    Competitor of Philips Member

    #11
    May 26, 2018
    Joined: May 28, 2017
    Messages: 16
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 5
    gharama zake zikoje mkuu?,nitafurah ukinipa mrejesho.....,
     
  12. S

    SOORI MBISE Senior Member

    #12
    May 28, 2018
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 60
    Trophy Points: 45
    Tutafute Meru dairy farming tutakuhudumia. Utapata ng'ombe bora Fresian na Ayrshire mitamba wenye mimba. Mawasiliano judicate2010@gmail.com
     
  13. black sniper

    black sniper JF-Expert Member

    #13
    May 28, 2018
    Joined: Dec 10, 2013
    Messages: 7,524
    Likes Received: 4,289
    Trophy Points: 280
    Huwa napenda kusoma uzi ukiwa na picha na nisipoona picha naingia Google kujionea zaidi maana hakuna jinsi

    Kwa faida ya wote na basi hata kapicha kanapendeza
     
  14. Mathias Elias

    Mathias Elias Senior Member

    #14
    May 29, 2018
    Joined: May 27, 2014
    Messages: 140
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 45
    Ushauri. ni vyema ukaandaa uzi juu ya ng'ombe wa kisasa na ukadadavua kwa kina kila aina moja wapo pia itakusaidia kupata wateja zaidi
     
  15. Mbao za Mawe

    Mbao za Mawe JF-Expert Member

    #15
    May 29, 2018
    Joined: Jul 13, 2017
    Messages: 1,983
    Likes Received: 3,036
    Trophy Points: 280
    Huwenda ukiwa na eneo la kutosha maziwa yanamwagika toka juu
     
  16. Kiteitei

    Kiteitei JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2018
    Joined: Jan 14, 2009
    Messages: 1,300
    Likes Received: 215
    Trophy Points: 160
    Kuja kwa box,nina mtamba mmoja mzuri mapinga
     
  17. mangi Lemule

    mangi Lemule JF-Expert Member

    #17
    Jul 12, 2018
    Joined: Mar 7, 2017
    Messages: 380
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 60
    Ufugaji ni mzuri sana.
     
  18. miminimkulimaakachekasana

    miminimkulimaakachekasana JF-Expert Member

    #18
    Jul 12, 2018
    Joined: May 29, 2017
    Messages: 463
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 180
    MKUU VP ULIFANIKISHA
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...