Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

MBA ya mzumbe iko powa?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Osama, Apr 23, 2012.

  1. O

    Osama Member

    #1
    Apr 23, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wadau nijuzeni hii MBA ya mzumbe jioni ni nzuri na pia in empolyment market imeekaaje hii?
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    We kasome..bongo vyuo vyote ngoma droo tu.
     
  3. O

    Osama Member

    #3
    Apr 23, 2012
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx mkuu
     
  4. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #4
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    nackia inaitwa maharage ya mbeya
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    Apr 23, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,900
    Likes Received: 573
    Trophy Points: 280
    acha kuckiliza pumba za watu humu jf mkuu.mzumbe mbona pako vzr tu.
     
Loading...