feysher
JF-Expert Member
- Sep 6, 2016
- 2,656
- 2,776
Ni shikopa dingilii,tunakata mama zao,watoto hatuna habari nao.
Wewe nawe ndo walewale
Ni shikopa dingilii,tunakata mama zao,watoto hatuna habari nao.
yanapatikanaga wapi hayo mashangazi....nimeyatafuta sana bila mafanikio...nielekeze na mimi nipate uhondo.
Scan kitaa hapo, Kama yupo chini ya 30 achana nae huyo.
Mashangazi hayana hiyana kuvua chupi.
Hamli shangazi yake ila majimamaKimbunga Kennett kingepita na watu sampuli ya mtoa mada ingependeza sana
Shangazi ni jimamaNashangaa hadi mashangaziii???