Kaboom
JF-Expert Member
- Nov 6, 2011
- 10,832
- 15,034
Uenda mwenzetu kwenye mila zao kula shangazi ni kitu cha kawaida na chenye baraka..TusimlaumuNatamani mi mtu ya namna hii ingeondoka tsunami
Uenda mwenzetu kwenye mila zao kula shangazi ni kitu cha kawaida na chenye baraka..TusimlaumuNatamani mi mtu ya namna hii ingeondoka tsunami
Uenda mwenzetu kwenye mila zao kula shangazi ni kitu cha kawaida na chenye baraka..Tusimlaumu
What the fvck is this in this overly depressingly photographic sexual thread?Ila pamoja na yote nadhani wapinzani pia ni waganga njaa sana, mark my words, hivi chukulia ile fursa ya kuunganisha nguvu ya CUF maalim na CDM, ili kuwa na chama chenye nguvu bara na visiwani, fursa kama ile pamoja na zzk kuwa na shutuma za kuhujumu upinzani mm1 sijui mm2 mm3 na wenzake mbona CDM na CUF maalim hawakuitumia fursa hiyo kuleta bonge la nguvu?
JE NA WAO WANAGANGA GANGA NJAA ZAO TU AMA NI NINI? je ukawa ulikuwa na maana gani iwapo seif na mbowe walishindwa kutumia fursa ya kuwa wamekuwa pamoja wakati wa mapambano sasa waungane kabisaaa kuleta nguvu isiyopimika? iweje seif aungane na ZZK ambaye ni msaliti na aliyehujumu nguvu za ukawa 2015?
why kizazi cha nyokaKizazi cha nyoka
Haka kamchezo kumbe tupo wengii.....they are so sweetIko hivi,hili shangazi langu limenipeleza miaka 13. Tangu nianze kulipelekea Moto NI miaka takribani miwili.juzi Kati limenipanga Lina mimba,nikamuuliza tunafanyaje akajibu ngoja nitafute lichomoe sababu hataki kuzaa.ingekuwa mwanafunzi hapa kiwewe nawaza mwaga Moto so watoto wadogo mtanisamehe,wasumbufu kuvua chupi,mizinga kibao na k sio tamu kihivyo.
NB:Afya tumepima liko poa,so ngoja niendelee kuteleza Kama nyoka pangoni.
why kizazi cha nyoka
how mane...is just twat being twatWakaza mashangazi
how mane...is just twat being twat
25 why?How old are you please
25 why?
how old are you first....am grown and whats wrong with that language? na unaposema ntaelewa waht do you mean mkuu..sijakuelewa maana relation ya mashangazi and language ma kukuaHiyo style uliotumia kuandika inadhihisha ndo walewale ukikua utaelewa
how old are you first....am grown and whats wrong with that language? na unaposema ntaelewa waht do you mean mkuu..sijakuelewa maana relation ya mashangazi and language ma kukua
you got it maneGrown men dont shout that loud to prove that they are grown boy,kuelewa ni kuhusu kula mashangazi and yes hizo shortform unazotumia zinaonyesha badobado mkuu ndomana nikaomba kujua umri wako
you got it mane
sadio manèMane ndo nini
sadio manè
Ni shikopa dingilii,tunakata mama zao,watoto hatuna habari nao.Mama kubwaaaaaaaz hoyeeeeee
Machaliiiii hoyeeeeeeeeeeee
Viben10 hoyeeeee
Hapa kazi tuuuu
Ww feysher ni kizazi cha kenge.Wakaza mashangazi