Mazee,kukaza mashangazi Raha Sana.

Mazee,kukaza mashangazi Raha Sana.

Iko hivi,hili shangazi langu limenipeleza miaka 13. Tangu nianze kulipelekea Moto NI miaka takribani miwili.juzi Kati limenipanga Lina mimba,nikamuuliza tunafanyaje akajibu ngoja nitafute lichomoe sababu hataki kuzaa.ingekuwa mwanafunzi hapa kiwewe nawaza mwaga Moto so watoto wadogo mtanisamehe,wasumbufu kuvua chupi,mizinga kibao na k sio tamu kihivyo.
NB:Afya tumepima liko poa,so ngoja niendelee kuteleza Kama nyoka pangoni.
[emoji848][emoji848]ningeelewa sema tatizo mwandiko tu[emoji2210][emoji2210]
 
Mleta mada utakuja kuliwa kiboga naona unapenda kitonga.
Hujiulizi hizo mali za shangazi amepata wapi?
Siku ukiliwa jicho utujuze tukutumie pesa ya kununua pedi.
 
Mleta mada utakuja kuliwa kiboga naona unapenda kitonga.
Hujiulizi hizo mali za shangazi amepata wapi?
Siku ukiliwa jicho utujuze tukutumie pesa ya kununua pedi.
Kuna ukweli na uongo watu wamewala mashangazi hivyo ila kwetu arusha alipigwa risasi kiben ten kimoja kisa kula raha na mashangazi kumbe.mmoja wa mashangazi wake bwana ake amesanuka.
 
Hatamaye paaaah! Niko ndani ya Afghanistan nitatoka kweli humu!!!!
 
Ila pamoja na yote nadhani wapinzani pia ni waganga njaa sana, mark my words, hivi chukulia ile fursa ya kuunganisha nguvu ya CUF maalim na CDM, ili kuwa na chama chenye nguvu bara na visiwani, fursa kama ile pamoja na zzk kuwa na shutuma za kuhujumu upinzani mm1 sijui mm2 mm3 na wenzake mbona CDM na CUF maalim hawakuitumia fursa hiyo kuleta bonge la nguvu?

JE NA WAO WANAGANGA GANGA NJAA ZAO TU AMA NI NINI? je ukawa ulikuwa na maana gani iwapo seif na mbowe walishindwa kutumia fursa ya kuwa wamekuwa pamoja wakati wa mapambano sasa waungane kabisaaa kuleta nguvu isiyopimika? iweje seif aungane na ZZK ambaye ni msaliti na aliyehujumu nguvu za ukawa 2015?

Duh aisee.
.
Una hasira mwana, mbona huku unakoroga mambo?
Issue ya peleka jukwaa la Siasa
 
61212028_305262860423347_3268112556417468948_n.jpg

Ni wivu tu unawasumbua.
 
Back
Top Bottom