Mayai ya kuku wa asili(kienyeji) yanahitajika

Mayai ya kuku wa asili(kienyeji) yanahitajika

Kajole

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Posts
1,668
Reaction score
1,660
Habari?

Wanajamvi, nimenunua mashine ya kutotolesha vifaranga hivyo napata changamoto ya malighafi yaani mayai. Hivyo nanunua mayai ya kienyeji yawe yanatokana na kuku halisi wa kienyeji.

Mwenye nayo au anaemjua supplier yeyote anayeweza niuzia mayai 500 kila mwezi kwa miezi 4 tuwasiliane PM kwa makubaliano ya bei na mengineyo.

Mimi napatikana Mbeya na vizuri kama supplier atakuwa Mbeya na maeneo ya jirani yaani Sumbawanga, Tunduma, Songwe, Mbarali, Makambako, Njombe, Iringa, na Morogoro

Asanteni!
 
Habari?

Wanajamvi, nimenunua mashine ya kutotolesha vifaranga hivyo napata changamoto ya malighafi yaani mayai. Hivyo nanunua mayai ya kienyeji yawe yanatokana na kuku halisi wa kienyeji.

Mwenye nayo au anaemjua supplier yeyote anayeweza niuzia mayai 500 kila mwezi kwa miezi 4 tuwasiliane PM kwa makubaliano ya bei na mengineyo.

Mimi napatikana Mbeya na vizuri kama supplier atakuwa Mbeya na maeneo ya jirani yaani Sumbawanga, Tunduma, Songwe, Mbarali, Makambako, Njombe, Iringa, na Morogoro

Asanteni!
Mkuu tuwasiliane. Ninayo hay mayai. Nipo njombe na Mbeya pia
 
Back
Top Bottom