Mayai ya kuku feki | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mayai ya kuku feki

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by steveachi, Mar 5, 2012.

  1. steveachi

    steveachi JF-Expert Member

    #1
    Mar 5, 2012
    Joined: Nov 7, 2011
    Messages: 3,658
    Likes Received: 1,164
    Trophy Points: 280
    jamani naombeni msaada wenu,nasikia kuna mayai ya kuku wa kisasa yameingia yana madhara kwa afya hasa wanaume inasemekana inawapunguzia nguvu za kiume,kuna ukweli wowote wadau?
     
  2. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #2
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 7,738
    Likes Received: 690
    Trophy Points: 280
    sijakuelewa, unamaana hayo mayai yameingia tumboni mwako au bandani kwako?naomba ufafanuzi:smash:
     
  3. Bumpkin Billionare

    Bumpkin Billionare JF-Expert Member

    #3
    Mar 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 1,336
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Bee mwana beh!

    Mayai ya kuku feki, au mayai feki ya kuku?

    Na nani alikwambia ni madhara kupungukiwa na nguvu za kiume? Acha zipungue kwani kwanza tukiacha masihara, hizi nguvu za kazi gani hasa manake wanawake hawana lkn still wanabeba mizigo na ndoo za maji kichwani!
     
Loading...