Mayai kuku wa kienyeji Yanauzwa

Mayai kuku wa kienyeji Yanauzwa

hatym

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2013
Posts
513
Reaction score
179
Mayai ya kuku wa kienyeji yanapatikana
Kwa trey 10500
Kwa Moja moja ni sh 400
Weka order yako mapema 0758728258
4edc84a4367440c9abbd6359e4487a82.jpg
 
Unaoatikana wapi nataka kama tray 3 mkuu....
 
Dar watu sio waaminifu. Wanauza mayai meupe wakidai ya kienyeji. Na hata hayo mayai kwenye picha baadhi ni meupe, lakini ya kisasa. Kijijini yai la Kienyeji 400 hadi 500!!!
 
Sio mayai ya kudownload haya mbona Rangi tofauti mkuu
 
wengi wanauza mayai chotara wanasema ya kienyeji,,jameni wengine mnatuua mayai ya kienyeji tunatengenezea dawa...kuku wa kienyej anatafuta msosi wake mwenyewe sio hizo chotara mnafuka kama kisasa
 
Mayai ya kuku wa kienyeji yanapatikana
Kwa trey 10500
Kwa Moja moja ni sh 400
Weka order yako mapema 0758728258
4edc84a4367440c9abbd6359e4487a82.jpg
Yanambegu ama hayana mbegu ni kienyeji pure ama mchanganyiko na chotara
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom