Maxcom na mishahara ya wafanyakazi wake (Cashiers)

THEBLACKPEARL

Member
Jun 11, 2015
69
125
KAMPUNI YA MAXCOM HAIJAWALIPA WAFANYAKAZI WAKE (CASHIERS) MISHAHARA YAO MWEZI WA PILI SASA NA WANAWAKATA MADENI !

SWALI
KAMA HAUJAMLIPA MFANYAKAZI MSHAHARA WAKE MIEZI MIWILI UNATEGEMEA ATAFANYAJE KAZI NA ANAISHIJE HAWA WATU MBONA HAWANA HURUMA???????????

NDUGU WANAJAMII TUWASADIE HAWA WATU WAPEWE MISHAHARA YAO MAANA UKIPAZA SAUTI (kama mfanyakazi) WANATISHIA AU KUKUFUKUZA KAZI KABISA????

NA HII NI KAMPUNI AMBAYO INAINGIZA MABILIONI YA SHILINGI SASA INSHINDWAJE KUWALIPA PESA ZAO WAFANYAKAZI?????
 

Mkomoli

JF-Expert Member
Jul 16, 2016
385
250
Mm ndomana nikaamua kuacha apo mshahara tulikua tunauita wa tarehe 40
 

chuma cha mjerumani

JF-Expert Member
Dec 4, 2013
8,040
2,000
waajiri wanatumia udhaifu wa ukosefu wa ajira kuwanyonya wafanya kazi.

cheap labour wamekuwa wengi mhitimu wa chuo kikuu analipwa laki mbili bila mkataba.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom