Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawazo kuhusu Msc. Finance ya IFM

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Rich Dad, Aug 15, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wadau kuna ndugu yangu anataka aunge kwa kufanya masters ya Ms.Finance inayotolewa na IFM. Naombeni mwenye kufahamu anijuze ubora wake, maana kuna vyuo pia vinatoa masters lakini hazina heshima na hazitambuliki kwa vyuo ambavyo ni accredited pale unapotaka kufanya phd.
    Asanteni
     
  2. K

    KASRI Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: May 2, 2009
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />

    Kujihakikishia ni vizuri.
    Msc Finance inayotolewa IFM ni ya "Strathclyde University" ya Uingereza. Chuo hicho kinatambulika na kina hadhi yake.
    Embu tujuze hivyo vyuo ambavyo havitambuliki/havinahadhi kwa faida ya wengine.
     
  3. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #3
    Aug 16, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Kuna baadhi ya vyuo vya marekani vinazungumzwa sana. Mfano mzuri ni ile university of people ya USA
     
Loading...