Mawaziri wanne kujiuzuru

lebara

JF-Expert Member
Jul 9, 2013
647
1,000
Kamati ya wabunge wa CCM imeazimia kuwa waziri wa ulinzi, mambo ya ndani, mali asili na mifugo wajiuzuru mara moja ili kumuokoa PM PINDA
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
6,384
2,000
Haijawahi kutokea kwenye hi serikali ya kifamilia, kwa hiki chama cha magamba ni ngumu kumeza haitakaa itokee
 

barafu

JF-Expert Member
Apr 28, 2013
6,703
2,000
Ni kweli baada ya mapumziko ya chakula cha mchana,wabunge wa CCM walianza kulaumiana sana na kumlaumu kwa chinichini Mh.Lembeli na Kangi Lugola kuwa ”wanamshupalia“ sana waziri mkuu.
Lawama zinaenda kwa Mwenyekiti wa kamati ya Maliasili na Utalii ndugu LEMBELI kwamba ni kwa nini ameileta report hiyo bungeni badala ya kwenye Chama??kama angeileta ktk chama maanake aibu hii ingemalizwa bila kuipaka matope serikali ya CCM.
Wabunge wa CCM wameadhimia kumlinda Pinda kwa ghalama yoyote asijiudhulu,na badala yake ktk michango yao ya jioni watachangia zaidi kwa mawaziri wanne kujiudhuru na si Waziri Mkuu,mpaka mchana huu tayari kumetokea mpasuko mkubwa,wapo ndani ya CCM wanaoona kujidhuru kwa Waziri Mkuu itakuwa ni sifa mbovu kwa serikali na chama chao..nguvu nyingi ni kumlinda Pinda na kuwatoa kafara wengine.
Wabunge wa CCM mpaka sasa wanarudi mjengoni kupunguza makali ya Lugola na Report ya Lembeli...
 

Mr. Zero

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
12,574
2,000
Hao ndiyo aliwaona wena uwezo, sasa kama atawatoa sijui atamweka nani maana waliobaki ni kama masalia vile.......labda atawapa akina Zoto na Mbatia this time!!??
 

kigumbe

Senior Member
Oct 26, 2013
169
225
:mad: Mimi naona kwa mawazo yangu hawa mawaziri watatu waondoke ili kumlinda PM na pia busara za huyu mzee bado tunazihitaji sana mana ukimtoa sijui kama utampata wapi waziri mkuu ambaye hataki kujilimbikizia mali Tanzania hii.Bora amalize mda wake.
 

masopakyindi

JF-Expert Member
Jul 5, 2011
14,973
2,000
tunacheza kiduku tu... haohao wabunge ifike saa kumi na mbili utawakuta wanakula pombe na ******* maeneo ya dodoma wanacheeeka na jinsi wanavyotudhihaki, kesho utawakuta miuji wanabutua nyama za kupima

SHTUKA!!
Kweli mkuu, tena kwa posho ya kuwaibia wananchi!!!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom