Mawaziri mizigo ndani ya chadema pia wamo.


Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
30
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Wadau! Kwa wiki kadhaa sasa kumekua na sintofahamu na hatma ya mawaziri wapato 7 wanaotoka ktk serikali ya CCM.Hii imetokana na utendaji wao unaotiliwa shaka na CC ya chama hicho hali iliyopelekea kuhojiwa na natathmini utendaji wao kama wanafaa kuendelea kushikilia nyadhifa hizo. Katika hilo tunamwachia maamuzi yule alowateua yeye ndo wa mwisho atajua nini afanye.

Kwakuangalia mukhtadha wa hayo hayo yaliotokea ndani ya Baraza la mawaziri nina imani endapo Chadema ingepata nafasi ya kuunda serikali 2010 basi hali ingekua tete zaidi.
Mizigo ya mawaziri wa Chadema ingekua mingi zaidi kuliko hii mizigo inayofichuliwa sasa hivi toka ccm.

Lema angekua mzigo
Msigwa angekua mzigo
Sugu angekua mzigo
pitia kazi zao na nafasi zao kama mawaziri vivuli.
Sina uhakika baraza lingeundwa kwa mtindo upi.
 
M

mari3mar

Senior Member
Joined
Oct 26, 2013
Messages
185
Likes
16
Points
35
M

mari3mar

Senior Member
Joined Oct 26, 2013
185 16 35
Hapoo sasa maji wangeyaita mmaaaa......:):)
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
30
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
Wanachama makini wako mbali na minyukano hii ya akina Zito na Lema. Watu kama
Prof. Abdalah Safari
Prof.Mwesigwa Baregu
wanafahamu hakuna wizara iongozwe na mtu kama Lema halafu asiwe mzigo.
 
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2007
Messages
16,632
Likes
3,201
Points
280
Kibanga Ampiga Mkoloni

Kibanga Ampiga Mkoloni

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2007
16,632 3,201 280
duh! hadi Msigwa?
kweli wewe MZIGO, yani mzigo anavyompeleka mchakamchaka kagasheki huoni?
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
394
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 394 180
ni mawaziri kwenye serikali ya nchi gani?
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
title na maelezo havichangamani kwa sababu umevibananga!
 
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2010
Messages
2,220
Likes
760
Points
280
gmosha48

gmosha48

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2010
2,220 760 280
Kama kaati kuu ya chama cha mizigo imekubali hoja ya kwapo mwaziri mizigo, basi, tutarajie kuona mafuso yakiwa na number zifuatazo: W KLC, NW KLC, W EMU,NW MEU, etc.
l
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
30
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
title na maelezo havichangamani kwa sababu umevibananga!
Ni kwamba hujaelewa au nawewe ni mzigo?
Ina maana hujui kambi ya upinzani bungeni wana mawaziri vivuli na kati yao mizigo imo?
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
Ni kwamba hujaelewa au nawewe ni mzigo?
Ina maana hujui kambi ya upinzani bungeni wana mawaziri vivuli na kati yao mizigo imo?
kama unafahamu nyakati na hali kwenye kiswahili utajua nilichokisema. labda uwe mzigo mwenzangu
 
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2010
Messages
999
Likes
6
Points
135
N

Ngandema Bwila

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2010
999 6 135
Hata Democrat na republican huwa na mawazri mizingo! kinacho umiza ni kwa aliyeurundika hiyo mizigo (Ya CCM) yaani Rais anruhusu kmati kuu kutumia pesa kujadili Malumbesa/mizigo yake /wakati alisema Urais wake hauna ubia.
 
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2011
Messages
13,098
Likes
394
Points
180
Money Stunna

Money Stunna

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2011
13,098 394 180
topic yako nayo ni mzigo
 
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2013
Messages
2,006
Likes
110
Points
160
Age
30
Makamee

Makamee

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2013
2,006 110 160
kama unafahamu nyakati na hali kwenye kiswahili utajua nilichokisema. labda uwe mzigo mwenzangu
Onyesha kosa lilipo msomi wa lugha. Kipi hujaelewa ueleweshwe?
 
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined
Oct 27, 2013
Messages
1,404
Likes
15
Points
0
LILENDI

LILENDI

JF-Expert Member
Joined Oct 27, 2013
1,404 15 0
Onyesha kosa lilipo msomi wa lugha. Kipi hujaelewa ueleweshwe?
[h=2]Mawaziri mizigo ndani ya chadema pia wamo.[/h]
Wadau! Kwa wiki kadhaa sasa kumekua na sintofahamu na hatma ya mawaziri wapato 7 wanaotoka ktk serikali ya CCM.Hii imetokana na utendaji wao unaotiliwa shaka na CC ya chama hicho hali iliyopelekea kuhojiwa na natathmini utendaji wao kama wanafaa kuendelea kushikilia nyadhifa hizo. Katika hilo tunamwachia maamuzi yule alowateua yeye ndo wa mwisho atajua nini afanye.

Kwakuangalia mukhtadha wa hayo hayo yaliotokea ndani ya Baraza la mawaziri nina imani endapo Chadema ingepata nafasi ya kuunda serikali 2010 basi hali ingekua tete zaidi.
Mizigo ya mawaziri wa Chadema ingekua mingi zaidi kuliko hii mizigo inayofichuliwa sasa hivi toka ccm.

Wakiitwa wasomi hata mkuu sitikisi, achilia mbali usomi wa lugha.

red: unaonesha unao uhakika na unachokisema.
bold: ni hali ya masharti yasiyoweza kutimilika (jambo lisiloweza kutokea)

Hivyo, kumekosekana usilisila kwenye usuli na kiini cha matini yako kwa sababu ukisoma kichwa cha habari, unategemea kutajiwa hao mawaziri mizigo lakini ukisoma maelezo inaonekana hao mawaziri mizigo hawapo ila wangekuwapo endapo.......

hicho ndicho kiwango cha uelewa wangu. ueleweshwaji tafadhali
 
A

alfazulu

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
734
Likes
0
Points
0
A

alfazulu

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
734 0 0
Wanachama makini wako mbali na minyukano hii ya akina Zito na Lema. Watu kama
Prof. Abdalah Safari
Prof.Mwesigwa Baregu
wanafahamu hakuna wizara iongozwe na mtu kama Lema halafu asiwe mzigo.
uliwahoji wazee wetu hao kuhsu lema au ni feelings zako? au watamani wangeona mambo kwa mtizamo wako? labda ungewapata wakupe maoni yao ndo post ingekuwa reliable ....
 
A

alfazulu

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2012
Messages
734
Likes
0
Points
0
A

alfazulu

JF-Expert Member
Joined May 6, 2012
734 0 0
moshi/arusha, uchagani
mkabila weye...unapigilia misumari hoja ya ukabila na udini kupandikizwa na ccm...zungumza TANZANIA, waza TANZANIA, penda TANZANIA. mengne yote ni najis..hayatatuacha salama. tafakari..chukua hatua. acha chuki za kikabila.
 

Forum statistics

Threads 1,261,945
Members 485,429
Posts 30,110,228