Mawaziri lini watataja mali zao? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mawaziri lini watataja mali zao?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Moony, May 7, 2012.

  1. M

    Moony JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wana JF hivi ile sera ya viongozi kutaja mali zao ni aje?
    Nadhani wangeanza mmoja mmoja kutaja mali zao wiki hii ili zihakikiwe. Hi itawasaidia hapo baadaye kwani you never know.
    Mnasemaje wandugu?:flypig:
     
  2. suleym

    suleym JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,686
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mkuu usijali watataja tu, sheria ya maadili inawataka viongozi wataje mali zao ndani ya siku 30 baada ya kushika nyadhifa/madaraka. kwa hiyo mkuu aanza kuesabu kuanzia leo baada ya hapo kajiridhishe kwa kamishna wa maadili kwa kulipia sh 1000 ujue wamejaza nini.
     
  3. M

    Moony JF-Expert Member

    #3
    May 8, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    shukrani
     
  4. mujusi

    mujusi JF-Expert Member

    #4
    May 8, 2012
    Joined: Jan 22, 2010
    Messages: 237
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani wengine mko wapi? Mali huwa zinatajwa kwenye Tamko kila mwaka kabla ya 31/Dec na kupelekwa Tume ya Maadili ya viongozi. Kama utahitaji kuona mali ya Kiongozi yeyote fika pale upo utaratibu wa wewe kuweza kuona hizo mali za Kiongozi unaemtaka.
     
  5. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #5
    May 8, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Ingependeza kabla ya waziri kuapishwa,ataje mali zake.
     
Loading...