Mwanamke anapopata mchumba kwa maana yoyote ile
1. Hujiheshimu na kuheshimu - wanaume wengi hupenda sana heshima wakiamini kuwa huo ndio msingi wa ndoa
2. Huwa mpole, mtulivu na mnyenyekevu - Hutoa mwanya kwa waowaji kuamini katika kudumu naye katika ndoa
3. Huwa na malengo kwa maana ya nini afanye kwa nafasi gani, wapi na kwanini afanye - huonekana kuhodhi hoja ya mke mwema (ambayo ndiyo hoja inayowindwa na wanaume kwa nguvu zote)
4. Uwezo wake kutathimini mambo kwa maana ya madhara anakuwa sensitive na makini sana - hujiepusha na suala la kuonekana mapepe mda wote hutaka kuonekana ni bora na makini
5. Mavazi yake huwa ya staha, nadhifu - hili huongeza mvuto kwa watafutaji wakiamini kwamba hiyo ni mojawapo ya matendo ya mke mwema
Kwa wanawake waliowengi, kabla ya kufunga uchumba na mwanaume yeyote huwa wanakosa hofu ya atanionaje kama nitafanya hivi au nitatoka hivi ambayo huipata mara baada ya kupata mchumba, wanakuwa na uhuru mpana kabla ya uchumba na mambo mengi ambayo kwa bahati mbaya wanaume hupata hofu na kuchukulia uhuru huo wa mwanamke kwa mtazamo hasi, matokeo yake hawamtokei kwa kudhani hanasifa za mkemwema ambao sio mtazamo sahihi lakini ndio ukweli wenyewe.