Maumivu ya upendo wa kweli

Ulimpenda sana mkuu .. Labda ndo sababu

a e i o u
 
dume zima unamlilia mwanamke?Babu yangu aliniambia mwanamke sio mtu wa kumlilia hata mara moja,na ikitokea umemlilia akaona machozi yako ile ni laana tayari lazma atakutenda tu huko mbeleni,mwanamke ndio anatakiwa akulilie sio wewe umlilie GUYS TAKE A NOTE KWA HILI
 
Mm nmlilie mwanamke hahahahaahahahahhaahahahhhahahahahahahahaahahhhhhahahahaahahahahahhhahahahahahahahahahahahahahh
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…