Maumivu ya mapenzi hayakwepeki

ndege JOHN

JF-Expert Member
Aug 31, 2016
8,498
2,000
Maumivu ya mapenzi Ni Kama kifo TU lazima uyapitie.achilia mbali mwanamke ambaye unaishi naye Kama mke Ila hata Malaya ambaye unamgonga for show ukimuona anatoka na mwanaume mwingine lazima TU iku touch.ukifikiria mautundu aliyokuonyesha halafu anaenda kumkatikia kiuno na mwanaume mwingine.tujiandae kisaijolojia mwanaume lazima uwe na roho mbili.moja ya maumivu unaicha kwenye kabati nyingine ndo unaondoka nayo kwenda kwenye mishemishe zako.
 

madawi mart

Senior Member
Nov 27, 2018
177
225
Maumivu ya mapenzi Ni Kama kifo TU lazima uyapitie.achilia mbali mwanamke ambaye unaishi naye Kama mke Ila hata Malaya ambaye unamgonga for show ukimuona anatoka na mwanaume mwingine lazima TU iku touch.ukifikiria mautundu aliyokuonyesha halafu anaenda kumkatikia kiuno na mwanaume mwingine.tujiandae kisaijolojia mwanaume lazima uwe na roho mbili.moja ya maumivu unaicha kwenye kabati nyingine ndo unaondoka nayo kwenda kwenye mishemishe zako.
Ha ha ha ha ha

Sent using Jamii Forums mobile app
 

lhera

JF-Expert Member
Oct 9, 2018
1,846
2,000
Maumivu ya mapenzi Ni Kama kifo TU lazima uyapitie.achilia mbali mwanamke ambaye unaishi naye Kama mke Ila hata Malaya ambaye unamgonga for show ukimuona anatoka na mwanaume mwingine lazima TU iku touch.ukifikiria mautundu aliyokuonyesha halafu anaenda kumkatikia kiuno na mwanaume mwingine.tujiandae kisaijolojia mwanaume lazima uwe na roho mbili.moja ya maumivu unaicha kwenye kabati nyingine ndo unaondoka nayo kwenda kwenye mishemishe zako.
Kama yamekushinda achana nayo fanya issues zingne

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom