Maumivu kwenye uume | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maumivu kwenye uume

Discussion in 'JF Doctor' started by MPEPE, Oct 29, 2012.

  1. MPEPE

    MPEPE Member

    #1
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Maumivu kwenye njia ya mkojo hasahasa wakati wa kujamii na muwasho kwenye pumbu.tatizo ni nini na nifanyeje? Umri wangu ni 24yrz na jinsia ni ME
     
  2. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #2
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jf bana ushasema muwasho kwenye pumbu,afu unasema tena jinsia ni ME lol!kaoge maji ya baharini inawezekana una fungusi
     
  3. MPEPE

    MPEPE Member

    #3
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 20, 2012
    Messages: 96
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Haya bana,shukrani kwa ushauri wako courtesy
     
  4. Lateni

    Lateni JF-Expert Member

    #4
    Oct 29, 2012
    Joined: Jun 11, 2012
    Messages: 682
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Inawezekana ukawa na magonjwa ya zinaa, wahi hospitalini doctor ndie atakaekueleza kwa uhakika juu ya tatizo lako. na kama una mpenzi nenda nae ili mkapimwe wote , maana magonjwa ya zinaa kwa wanawake huchelewa sana kujitokeza. pole.
     
  5. Imany John

    Imany John Verified User

    #5
    Oct 29, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,708
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    kumbe wanawake wanamakende
     
  6. Bilionea Asigwa

    Bilionea Asigwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 12,591
    Likes Received: 9,524
    Trophy Points: 280
  7. LOOOK

    LOOOK JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tafuta dawa moja inaitwa azwork hii ninoma kwa tatizo kama lako naamini itakusaidia
     
  8. j

    jembe12 Member

    #8
    Oct 30, 2012
    Joined: Oct 18, 2012
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu dawa ya miwasho nimeshatowa ipo umu embu tafuta BEE POLLEN SOAP,BEE POLLEN SAVON,hzo kiboko ya miwasho unaweza ni pm hpa 0773043764
     
  9. bornagain

    bornagain JF-Expert Member

    #9
    Oct 30, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 3,389
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Kwanza umewowa au unajamiana na wale madada powa? Kacheki mkojo utakuwa umeambukizwa UTI
     
  10. A

    ADK JF-Expert Member

    #10
    Oct 31, 2012
    Joined: Jan 13, 2012
    Messages: 1,017
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Nenda hospital achana na longo longo za humu jf
     
  11. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #11
    Oct 31, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,820
    Likes Received: 6,623
    Trophy Points: 280
    Maombi vipi mkuu umeshajaribu..huenda unahitaji maombi...
     
  12. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #12
    Oct 31, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 10,631
    Likes Received: 2,444
    Trophy Points: 280
    Tedo salute,maombi ni muhimu maana dushelele linahitaji utulivu sana.
     
Loading...