Mauaji yaliyofanywa na polisi Tarime


U

UMUCHAMICHI

Member
Joined
Oct 20, 2012
Messages
41
Likes
0
Points
0
U

UMUCHAMICHI

Member
Joined Oct 20, 2012
41 0 0
Naomba kujua yale mauaji yaliyofanywa na jeshi la polisi tanzania kuua mtoto mdogo huko tarime akitokea dukani alikotumwa ,issue imeishaishaje?na ile ya polisi(traffic) kujiua kituoni hukohuko tarime ,kisa kakosea kuongoza msafara wa rais,haya mambo mbona hatuambiwi mwisho wake?
 
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2013
Messages
1,339
Likes
5
Points
0
C

Chikaka Sumuni

JF-Expert Member
Joined May 16, 2013
1,339 5 0
Jambo liko mahakamani usikiongelee chezea serikali ya JK weye,

Acha nchi iende tu kama gari lisilo na bkreki ukisikia kishindo ujue ndo limegita hao Kamanda
 
M

mvuvihodari

Member
Joined
Feb 16, 2013
Messages
92
Likes
1
Points
15
Age
40
M

mvuvihodari

Member
Joined Feb 16, 2013
92 1 15
CCM hiyoo!!!!CHEZEA BABA RIZI weye!!!
 

Forum statistics

Threads 1,274,224
Members 490,631
Posts 30,505,344