Matunda ya mpapai wangu yanakufa kila yakiota

Matunda ya mpapai wangu yanakufa kila yakiota

mchepuko

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2014
Posts
1,192
Reaction score
1,419
habari wakuu....mpapai wangu umekua sana na unazaa kwa sasa...ila maua yake yanashambuliwa sana kila likianza kutengeneza papai linakufa..mapapai machache sana yamesurvive..naomba kujua nipulizie dawa gani
 
ngoja waje mkuu...wasipokuja nenda dukani kwa wataalamu
 
habari wakuu....mpapai wangu umekua sana na unazaa kwa sasa...ila maua yake yanashambuliwa sana kila likianza kutengeneza papai linakufa..mapapai machache sana yamesurvive..naomba kujua nipulizie dawa gani
Huo mpapai wako unaonekana kuna madini, tena kama sikosei umekosa madini ya chuma {Iron} ndio maana matunda hayadumu baada ya kuchavushwa, kwahiyo ugongomelee msumari wa chuma. Chukua msumari wa chuma ikiwezekana wenye urefu kuanzia inchi 3" then ugongomelee. Kuanzia hapo naamini utakuwa uko vizuri na matunda yatapatikana vizuri.
 
Huo mpapai wako unaonekana kuna madini, tena kama sikosei umekosa madini ya chuma {Iron} ndio maana matunda hayadumu baada ya kuchavushwa, kwahiyo ugongomelee msumari wa chuma. Chukua msumari wa chuma ikiwezekana wenye urefu kuanzia inchi 3" then ugongomelee. Kuanzia hapo naamini utakuwa uko vizuri na matunda yatapatikana vizuri.
Heeeeeeee,huu uongo mkuu.
Zilipendwa

Nenda na mtaalam Shambani atakujuza tatizo.
Nicommon hata kwenye miembe
 
Back
Top Bottom