Matunda ya kutumia wakati wa ujauzito | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matunda ya kutumia wakati wa ujauzito

Discussion in 'JF Doctor' started by Anthony Lawrence, Oct 17, 2012.

  1. Anthony Lawrence

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,480
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Nimeona niwamegee kidogo wanawake juu ya matunda muhimu ya kula wakati wa ujauzito.

    Papai ni tunda ambalo mwanamke mjamzito hatakiwi kulikosa angalau kwa siku mara moja. Usiache kutumia matunda mengine pia.

    Kwa wale wanaopenda kujifungua kwa njia ya kawaida (bila upasuaji) basi hakikisheni mnakunywa bilauri mbili (2) za juisi ya machungwa kila siku hasa katika mwezi wa mwisho wa ujauzito.
     
  2. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2012
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,473
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Thanx for this info!!
     
Loading...