Matumizi ya operamini katika nokia Symbian series!

Matumizi ya operamini katika nokia Symbian series!

Surgical Blade

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2013
Posts
349
Reaction score
16
kwa kawaida Nokia symbian, zimetengenezwa kiajabu sana!
Nyingi sana zina RAM MB 128 kama nokia C5 yenye internal memory 50MB
na N73 yenye 42MB

unapo tumia web browser ya kawaida katika sim hz mara nying utakuta iki display kwamba MEMORY FULL,
Lakin utakuta una space ya kutosha tu kwenye cm yako,
ila kumbe tatizo ni RAM kias cha RAM 128MB ni kidogo sana kwa sim hz,

FAIDA ZA OPERAMINI

ukifungua page yenye 1MB Katika browser ya kawa ida itafunguka kama ilivyo
ila ukitumia OPERAMINI page ita ji compress na kufunguka haraka 2.p

HASARA ZA OPERAMINI

operamini nying za symbian hazina uwezo wa ku DOWNLOAD vi2 viwili at the same tym tofaut na browser ya kawaida yenye uwezo wa kudownload hata vitu vitatu kwa wakat mmoja:
 
Mkuu kuresume ni kawaida,
ila hii operamin haiwez kudownload kama browser ya kawaida
katika hii opera mini 7.1,
kwa mfano ukijaribu ku download labda ni wimbo, wakati unaendelea kudownload huwez endelea kubrowse au kudownload kitu kingne mana itakwambia (download failed)
 
Mkuu kuresume ni kawaida,
ila hii operamin haiwez kudownload kama browser ya kawaida
katika hii opera mini 7.1,
kwa mfano ukijaribu ku download labda ni wimbo, wakati unaendelea kudownload huwez endelea kubrowse au kudownload kitu kingne mana itakwambia (download failed)

unabrowse na kudownload chengine nimetest mimi

proof
glgioHF.png
 
hah mkuu hiyo,
mbona siyo symbian,
au nimekosea!
Mana mi mwenyewe nime2mia operamini 7.1 , na Operamini Next 7.1 pia na operamini 11.5 kwenye N73
na sasa kwenye C5 03 operamini zote mambo yale yale!
 
Si kweli mimi ninayo N73 na ninauwezo waku download hata nyimbo 5 kwa wakati mmoja ila zitapishana dk kutokana na urefu wa nyimbo na ipi ya kwanza na ninatumia hiyo Opera min ya 7.1 kwa kufanyia kila kitu kinachohusiana na Net ila kivumbi ni kama zile Mb42 za phone kama zimejaa ebwana hata Sms huwezi kutuma wala kusoma mpya itaandika memory full delete some iterms data
 
Kaka chief-mkwawa hiyo operanini ni ya kune Symbian tu au ata wa android? Je ni version ipi ya operamini nzuri (speed nzuri ata kwenye low net signals)?
 
Last edited by a moderator:
hah mkuu hiyo,
mbona siyo symbian,
au nimekosea!
Mana mi mwenyewe nime2mia operamini 7.1 , na Operamini Next 7.1 pia na operamini 11.5 kwenye N73
na sasa kwenye C5 03 operamini zote mambo yale yale!

Hiyo ni android ila ni opera mini nimetest kipind cha nyuma symbian it works pia.
 
Kaka chief-mkwawa hiyo operanini ni ya kune Symbian tu au ata wa android? Je ni version ipi ya operamini nzuri (speed nzuri ata kwenye low net signals)?

Hata android kaka unatakiwa udownload opera mini ndio hata net ikiwa 2g unapeta tu
 
Last edited by a moderator:
Si kweli mimi ninayo N73 na ninauwezo waku download hata nyimbo 5 kwa wakati mmoja ila zitapishana dk kutokana na urefu wa nyimbo na ipi ya kwanza na ninatumia hiyo Opera min ya 7.1 kwa kufanyia kila kitu kinachohusiana na Net ila kivumbi ni kama zile Mb42 za phone kama zimejaa ebwana hata Sms huwezi kutuma wala kusoma mpya itaandika memory full delete some iterms data

Kaka ukiwa na symbian kila kitu unadownload kwenye mmc unaweza iacha phone memory kama ilivo
 
Mi natumia samsung c3050...nawaona wenzangu mnapeta tu.
 
Kaka ukiwa na symbian kila kitu unadownload kwenye mmc unaweza iacha phone memory kama ilivo

Ni kweli mkuu lakini Jiwe N73 linakua na tabia yakuingiza baadhi ya vitu ktk pm kisha ndio inabidi uvimove ktk mmc
 
Mi ninatumia Nokia 6600 nimeweka Opera mini version 7.1 na ina uwezo wa kudownload vingi kwa wakati mmoja
 
Back
Top Bottom