Matumizi ya mwanaume akitoka out na mpenzi wake

Matumizi ya mwanaume akitoka out na mpenzi wake

Bata batani

JF-Expert Member
Joined
Nov 11, 2011
Posts
3,257
Reaction score
3,905
1. Kabla ya mtoko mpenzi wako anakuomba umtumie hela ya salooni ( unatuma )

2. Ili aweze kuja hapo ulipo na unapoelekea unaombwa hela ya bajaji au texi unatuma ili aje muonanee.

3. Mkitoka out pamoja unakodi texi hadi eneo husika mwanaume unalipaa.

4. Mnaingia club au beach au wapi unalipaa kiingiliooo

5. Mkiwa ndani unalipia bill ya msosi na vinywaji.

6. Muda ukiwa umeenda mnatoka mnaenda lodge mwanaume unalipia chumbaa.

7. Mnamaliza asubuhi unaagizia supu na mchemsho kukata hang over ya bia za Jana mwanaume unalipaaa.

8. Kabla hujamrudisha binti wa watu kwao unaombwa hela ya matumizi mwanaume unatoaaa

9. Ukishamaliza unamlipa bajaji hela ya kumrudisha kwaooo.

Ukipiga hesabu yote tangia jana ni laki tatu dah maisha haya kweli tutaendelea vijana na aina hii ya mapenzi hii ya kila weekend
 
Kama huyawezi achana nayo
Tatizo mnataka wanawake classic akati nyie wenyewe hamna uwezo wa kuwa classic

Tafuta ambaye utatoa buku mbili kwa siku

Lawama nazo sio nzuri kwa afya [emoji125][emoji125][emoji125]
 
Kama huyawezi achana nayo
Tatizo mnataka wanawake classic akati nyie wenyewe hamna uwezo wa kuwa classic

Tafuta ambaye utatoa buku mbili kwa siku

Lawama nazo sio nzuri kwa afya [emoji125][emoji125][emoji125]
Buku mbili kila siku kwa week kumi na nne elfu, wakati wa bure wapo
 
Buku mbili kila siku kwa week kumi na nne elfu, wakati wa bure wapo
Iyo buku mbili ni kama mfano tu
Point ilikuwa apate atayeweza kummudu bila lawama
 
Kama huyawezi achana nayo
Tatizo mnataka wanawake classic akati nyie wenyewe hamna uwezo wa kuwa classic

Tafuta ambaye utatoa buku mbili kwa siku

Lawama nazo sio nzuri kwa afya [emoji125][emoji125][emoji125]
Classic yukoje huyo?
 
Kama huyawezi achana nayo
Tatizo mnataka wanawake classic akati nyie wenyewe hamna uwezo wa kuwa classic

Tafuta ambaye utatoa buku mbili kwa siku

Lawama nazo sio nzuri kwa afya [emoji125][emoji125][emoji125]
nimekupenda mimi ujue ,
 
Kama huyawezi achana nayo
Tatizo mnataka wanawake classic akati nyie wenyewe hamna uwezo wa kuwa classic

Tafuta ambaye utatoa buku mbili kwa siku

Lawama nazo sio nzuri kwa afya [emoji125][emoji125][emoji125]
Umenena ila hata ambao sio classic nao wanatak wagaramiw
 
Kama huyawezi achana nayo
Tatizo mnataka wanawake classic akati nyie wenyewe hamna uwezo wa kuwa classic

Tafuta ambaye utatoa buku mbili kwa siku

Lawama nazo sio nzuri kwa afya [emoji125][emoji125][emoji125]
Hahaa joan nimeipenda hii yaani hapo wee unanunua soda mbili zile za 500 milinda moja na pespi moja .

Buku moja inayobakia ni nauli unampa mpenzi siku imekwishaa hapo mmeanda kwa mangi grocery
 
Pamoja na yote hayo mkiwa kitandani mwanamke analala kama gogo kama mtu anayesubiri kufanyiwa oparesheni.

1. Kabla ya mtoko mpenzi wako anakuomba umtumie hela ya salooni ( unatuma )

2. Ili aweze kuja hapo ulipo na unapoelekea unaombwa hela ya bajaji au texi unatuma ili aje muonanee.

3. Mkitoka out pamoja unakodi texi hadi eneo husika mwanaume unalipaa.

4. Mnaingia club au beach au wapi unalipaa kiingiliooo

5. Mkiwa ndani unalipia bill ya msosi na vinywaji.

6. Muda ukiwa umeenda mnatoka mnaenda lodge mwanaume unalipia chumbaa.

7. Mnamaliza asubuhi unaagizia supu na mchemsho kukata hang over ya bia za Jana mwanaume unalipaaa.

8. Kabla hujamrudisha binti wa watu kwao unaombwa hela ya matumizi mwanaume unatoaaa

9. Ukishamaliza unamlipa bajaji hela ya kumrudisha kwaooo.

Ukipiga hesabu yote tangia jana ni laki tatu dah maisha haya kweli tutaendelea vijana na aina hii ya mapenzi hii ya kila weekend
 
Back
Top Bottom