koo
JF-Expert Member
- Mar 9, 2011
- 258
- 67
Heshima kwanza.
Naomba kuelekezwa namna ya kutumia hizi download manager pia naomba kufahamu zinatofauti gani kati ya hizi za bure na zile za kununua niliwahi kudownload moja ya bure lakini ikanishinda kutumia je nikwamba ukikomand download kwenye net yenyewe itawajibika au mpaka uopt kudownload kwa idm? naomba kuelimishwa
Naomba kuelekezwa namna ya kutumia hizi download manager pia naomba kufahamu zinatofauti gani kati ya hizi za bure na zile za kununua niliwahi kudownload moja ya bure lakini ikanishinda kutumia je nikwamba ukikomand download kwenye net yenyewe itawajibika au mpaka uopt kudownload kwa idm? naomba kuelimishwa