Matumizi ya gas ya kupikia na mkaa

Matumizi ya gas ya kupikia na mkaa

Unaishi wapi mkuu? Kipi kinapatikana kwa urahisi maeneo unayoishi?

Generally, kwa kulinganisha gharama zilizo wazi, ni kweli gas inaweza kuonekana kuwa na gharama kuliko mkaa. Lakini ukiangalia na gharama zinlizojificha- vitu kama usafi na muda pengine gas ni option nzuri zaidi (inachukua si chini ya dakika 15 kuandaa jiko la mkaa na kuanza kupika wakati gesi, ni suala la sekunde kadhaa tu).
Nyongeza, mara nyingine wake na watoto wetu wanatumia nylon au mafuta ya taa kuwasha mkaa. Fikiria kuna athari gani za kiafya hapo!
 
Ila ni kweli chakula kilichopikwa na mkaa ni kitamu kuliko kilichopikwa na gesi
 
  • Thanks
Reactions: SMU
Mama yangu mzazi kule nyumbani bado anatumia mkaa.
Kila nikiwaza kumnunulia jiko la Gas nakumbuka safety issues. Asije kulipukiwa bure nikampoteza Bimkubwa wangu.
Maana jiko la gas linahitaji umakini. Hasa kama unapikia ndani ya nyumba unapolala.
Gas ya siku hizi hamna kitu sawa na petrol enzi zile hata kuvuta sigara karibu inalipuka ila siku hizi hailipuki
 
Huku kwetu geita bado misitu ipo ya kutosha gesi peleken ntwr ingawa ges ni nafuu pia inaokoa muda usaf nk
 
Back
Top Bottom