Matumizi ya Credit/Dedit Cards za kigeni TZ

Matumizi ya Credit/Dedit Cards za kigeni TZ

Dingswayo

JF-Expert Member
Joined
May 26, 2009
Posts
4,019
Reaction score
2,932
Napenda kuuliza kama ninaweza kutumia credit/debit cards za kigeni katika ATM za Tanzania? Nilipata tetesi kuwa baada ya kutokea wizi katika ATMs mbalimbali Tanzania, pametokea mabadiliko. Napenda kujua kama nikiwa na card za kigeni nitapataje pesa? Natanguliza shukrani.
 
ATM za Benki nyingi (kubwa, na zenye international roots/connection - Barclays, NBC, CRBD, Exim, Standard Chartered, Stanbic etc) zinapokea credit cards hasa Mastercard na Visa. Debit cards zinazokubalika sana ni Visa Electron, Cirrus na Maestro.
Karibu mkuu.
 
Ila tu ni kwamba ukifanya transaction kwenye ATM kuna charge ya kati ya 500-1000 TShs per transaction, kama sikosei
 
inategemea na aina ya benki. kwani baadhi huchukua kuanzia 6,000 na kuendelea kwa kila transaction.
 
Back
Top Bottom